Hạng D
7/8/04
1.313
363
83
RE: Tham khảo doanh số bán xe trong tháng 01/06

Em có thằng bạn muốn mua xe MPV. Nó đi một vòng rồi so sánh Grandis với Inova. Cuối cùng nó chọn Inova. Lý do là...nó nghe cái tên Toyota sang hơn cái tên Mitubishi!!![8|]. Ngoài ra nó chẳng thấy khác biệt nào về độ sang trọng của 2 chiếc!!

Rất nhiều người Việt nình có tiền mua xe hơi nhưng không hiểu biết gì về xe hơi cả! Vậy mới biết lý do tại sao mà Toyota bán được nhiều xe ở Việt Nam như thế!

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

bạn của bác Kaka cũng là người có chỉ số IQ vền xe ơi thấp rồi đó
chảng trách Toyota bán nhiều xe như vậy
sao bác không nói bạn bác mua luôn Pronto ? vì chẳng có sự khác biệt nào đáng kể, vì cùng là xe 4 bánh

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn

Em nghĩ cứ tình hình này có khi cũng hay, người tiêu dùng đc lợi nhiều nhất, chung quy cũng như mất cái vụ Mobi và Vina fone thôi. Đến khi đc nhập xe cũ, xe còn dơn thảm thương hơn nữa. Lúc đó em mở Garage ngon an, vì xe cũ hay hư lặt vặt mà ae ta thì kg khoái vào hãng đúng kg ? Thôi em để dành tiền đầu tư mua máy mài dao rồi tính chuyện mua xe sau.

Ann
Tập Lái
14/10/05
6
0
0

Các bác nào có nhu cầu mua xe thì nên chờ thêm vài tháng nữa sẽ có nhiều điều bất ngờ lắm đấy... Mấy anh nào đã tuyên bố tăng giá trong năm nay nhưng thực ra họ đã mở cửa sau để bán xe rối các bác ạ.

Hạng C
8/11/05
627
5
18
Bán đảo Đông Dương

BMW của chú nào mà em không thấy năm trong bảng phong thần trên vậy hả các bác, em nghe nói 318 giảm chỉ còn 50K thôi, nó có bán được không?

Sorry, em đọc thấy rùi, chả bán được con nào cả.

Last edited by a moderator: