Hạng F
8/8/06
6.451
20.776
113
40
Cơ bản là tới sơn nước, lát gạch thôi hả bác ??
Cửa nẻo này nọ bác. Tuỳ mức độ hoàn thiện bác sao. Giá đó thì thường bao gồm luôn cảnh quan đó

cháo anh @GDP_2011 !

em đã nói chưa nghiêm túc khi hứa với anh về việc đưa thông tin về giá xây dựng chung cư.

thực ra, em không có bảng đơn giá chung cư tại thời điểm này.

em thấy đáng tiếc, khi các anh đã comments ở trên đều hiểu biết sơ sài về thi công xây dựng quá.

em chỉ nói 1 câu: năm 2010, 1 clip YouTube của Bằng Kiều - Thu Phương cần 2 năm mới có 2 triệu views, nhưng hôm nay 1 clip YouTube của Jack chỉ cần 2 giờ đồng hồ đã có 3 triệu views.

tiến bộ đã nhiều rồi, cạnh tranh đã tăng lên hàng nghìn lần rồi, nhưng các anh vẫn nghĩ đến những thao tác hoặc đọc một con số theo cách của thời bao cấp.

Hạng D
13/10/15
1.858
3.113
113
Cháo chở có gì khác “chưa nghiêm túc khi hứa” không các anh :D

• Haha
Reactions: nqkhanhn
Hạng D
13/1/11
2.425
32.046
113
cháo anh @GDP_2011 !

em đã nói chưa nghiêm túc khi hứa với anh về việc đưa thông tin về giá xây dựng chung cư.

thực ra, em không có bảng đơn giá chung cư tại thời điểm này.

em thấy đáng tiếc, khi các anh đã comments ở trên đều hiểu biết sơ sài về thi công xây dựng quá.

em chỉ nói 1 câu: năm 2010, 1 clip YouTube của Bằng Kiều - Thu Phương cần 2 năm mới có 2 triệu views, nhưng hôm nay 1 clip YouTube của Jack chỉ cần 2 giờ đồng hồ đã có 3 triệu views.

tiến bộ đã nhiều rồi, cạnh tranh đã tăng lên hàng nghìn lần rồi, nhưng các anh vẫn nghĩ đến những thao tác hoặc đọc một con số theo cách của thời bao cấp.
Mình xin để có con số thôi mà
Đi vào chi tiết nó phải khác chứ