Hạng B2
23/2/16
174
128
43
36
Em chưa lấy bác. Sang tuần nó mới làm thủ tục. K biết có ông nào tham gia mua nữa k

Tập Lái
10/8/15
12
5
3
41
Em chưa lấy bác. Sang tuần nó mới làm thủ tục. K biết có ông nào tham gia mua nữa k
Èo , sao khó khăn vay, co nguoi tham gia thi sao ta ? đấu giá ? hay ai quyền cao hơn đc mua ? hehe.

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Theo e bác chọn fortuner đi,dáng đẹp,kinh doanh tốt,bán k mất giá,bán có ng mua ngay.
Mít thì mua sử dụng gia đình thì được,nhưng bán mất giá và rất khó bán,có thể rớt gía thê thảm.
Fortuner và PS bàn luận lâu rồi, FT thì thi trường chuộng dẻ kinh doanh, nhưng chất lượng và tiện nghi kém hơn. Dễ lật là một ví dụ.
PSG 4x4 hồi đầu năm một Bác mua 900trieu (thì phải) 10.000km 2006. giữa năm có môt bác nhờ bán PSG 2WD 700tr như khó khăn lắm.
Nếu PSG 4WD 640tr thì bác mua đi Bác. Có nhiều điểm khó chịu của nó giờ khắc phục được.

Tập Lái
5/5/16
26
16
3
34
Dạ e mua để dùng, em sợ mấy anh toy lắm. Túi khí bền quá
Túi khí bền cũng cần phải xét nhiều yếu tố.
E nói đơn giản nếu túi khí bung bắt buộc phải có và cần 2 yếu tố,đó là tốc độ và lực va chạm.thì túi khí mới bung ra,đổi thừa túi khí không bung z đã đúng chưa.
Còn mua đi nhà đời nào ai chạy 90 100km/h trừ khi ra cao tốc.
Chạy để trải nghiệm và chạy an toàn khác nhau.
So sánh về số đông thì ai cũng mua Ft.
Còn a e hiểu biết kỹ thuật thích thì toàn dùng PS.
K tính toán kinh doanh thì dùng PS.
Ý e là z

Hạng B2
23/2/16
174
128
43
36
Túi khí bền cũng cần phải xét nhiều yếu tố.
E nói đơn giản nếu túi khí bung bắt buộc phải có và cần 2 yếu tố,đó là tốc độ và lực va chạm.thì túi khí mới bung ra,đổi thừa túi khí không bung z đã đúng chưa.
Còn mua đi nhà đời nào ai chạy 90 100km/h trừ khi ra cao tốc.
Chạy để trải nghiệm và chạy an toàn khác nhau.
So sánh về số đông thì ai cũng mua Ft.
Còn a e hiểu biết kỹ thuật thích thì toàn dùng PS.
K tính toán kinh doanh thì dùng PS.
Ý e là z
K lẽ mua ft rồi mình k ra cao tốc luôn bác? Mà nếu mua kinh doanh và thuê tài xế thì coi thường tính mạng của tài xế và khách thuê xe? Em mua để dùng. E đang dùng zinger và em k thuộc về số đông. Dù sao e cũng ơn bác cho e lời khuyên. E k có tính khi mua xe bán lại mất giá hay k? Thanh khoản ntn. E quan tâm tới an toàn, độ sướng, và giá tiền bỏ ra

Tập Lái
5/5/16
26
16
3
34
K lẽ mua ft rồi mình k ra cao tốc luôn bác? Mà nếu mua kinh doanh và thuê tài xế thì coi thường tính mạng của tài xế và khách thuê xe? Em mua để dùng. E đang dùng zinger và em k thuộc về số đông. Dù sao e cũng ơn bác cho e lời khuyên. E k có tính khi mua xe bán lại mất giá hay k? Thanh khoản ntn. E quan tâm tới an toàn, độ sướng, và giá tiền bỏ ra
Z thì bác lấy PS.cảm giác lái,độ an toàn,khung vỏ máy móc bền hơn Ft nhiều.

Tập Lái
5/5/16
26
16
3
34
Vâng em cảm ơn bác, hi vọng sang tuần em kết duyên được với nó
Bác nhớ kiểm tra kĩ trước khi mua,chứ kẻo mua về lại bỏ ra số tiền lớn để sửa chữa.
Chúc bác may mắn