Tư Vấn Tham khảo mua xe

Tập Lái
27/3/19
12
7
6
34
Em thấy xe nhìn cũng được mà, các anh cứ để ý kĩ quá. Em thích con nào dễ lái với ghế ngồn thoải mái là được

Hạng B2
12/6/15
234
39
28
Sunny thì không có gì chê nhiều, cái người ta không thích từ trước đến giờ là thiết kế. Nội thất và ngoại thất cập nhật chậm so với đối thủ. Nếu tìm hiểu sunny thì nên lấy bản mới 2018, cả ngoài và trong được thiết kế lại cũng ổn.
Những người mua sunny chủ yếu vào phần lái, vận hành tiết kiệm với cả không gian vì mấy cái đó là lợi thế của Nắng, còn nếu mua vì thiết kế thì đa phần không chọn nắng vì form hơi già. Bản mới 2018 thì khá hơn rồi, nội ngoại thất đều ổn hơn. Tuy không đẹp xuất sắc nhưng cũng đủ dùng

26/11/18
68
15
13
43
Chuẩn, nếu bác chủ thớt không ngại khoản thiết kế (thực tế là em nó cũng ổn theo đánh giá của mình là vậy) thì em nó là lựa chọn tốt về giá, tính năng vận hành

Tập Lái
13/12/18
40
7
8
33
Nắng khu vực Đông Nam Á như bên Camphuchia, Thái lan với Mã Lai dùng nhiều mà. Nên bảo thiết kế của em nó xấu thì không đúng. Tính năng thì đủ dùng thôi chứ cũng không quá vượt trội so với đối thủ bù lại thì giá khá ổn

Tập Lái
27/3/19
12
7
6
34
Sunny bạn em mua về là đi luôn bản thường lắp thêm có camera hành trình là cứ thế đi. ai kĩ tính hơn thì lót sàn,bọc vô lăng, dán phim cách nhiệt nữa. kinh tế hơn nhiều mua city hay vios.