Tập Lái
9/1/06
2
0
0
rondomusic.net
Xin chào các Bác! Tự giới thiệu, em là thành viên mới toe lần đầu post bài tại đây.
Sắp tới em có dự định là sẽ tậu một "chú" Vitara mới. vậy xin hỏi ý kiến các Bác:
a. Loại này còn bán trên thị trường nữa ko?
b. Có bao nhiêu màu để chọn?
c. Mức giá hiện tại? (Liệu Suzuki có chiến lược hạ giá sản phẩm nhu Toyota ko)
d. Trên diễn đàn này có khoảng bao nhiêu người xài Vitara?

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn
RE: Tham khảo ý kiến các Bác về Vitara

Pác cố kiếm lấy con Grand ấy, ngon hơn nhiều...

Hạng D
14/6/05
1.590
3.932
113
Đồng Nai

Grand đắt hơn nhiều, Vit thì trong này có kg dưới 5 em.
Pác chịu khó lục lại bài củ đi, nhiều về em nó lắm.
Vit mới vẩn sx mừ, pác vào dealer SU xem cụ thể đi.
Pác xem loạt bài về xe 2 cầu trong 4r đi, hay lắm.
Chào mừng Pác đến với OS.

Tập Lái
9/1/06
2
0
0
rondomusic.net

Cảm ơn các Bác đã quan tâm! Em sẽ vào mấy trang trong SU để tìm hiểu. Có vấn đề gì cần hỏi thêm, mong các Bác chỉ giáo.;)

Hạng B1
11/1/06
62
0
6

Bác nên chờ vài tháng nữa xem Vit có giảm giá nhiều không? Nếu giảm nhiều (từ 5K trở lên) và thật thích thì mới chơi Vit còn nếu không thì nên mua Zace hoặc Jolie secondhand. Ngon hơn rất nhiều và đước thị trường ưa chuộng.

Những xe thuộc các hiệu của Korẻa hoặc Suzuki, Daihhatsu nếu giá không thật hấp dẫn thì khó sống ở VN lắm.

Hạng D
12/10/04
3.223
478
98

Trích đoạn: thuytrieudo

Xin chào các Bác! Tự giới thiệu, em là thành viên mới toe lần đầu post bài tại đây.
Sắp tới em có dự định là sẽ tậu một "chú" Vitara mới. vậy xin hỏi ý kiến các Bác:
a. Loại này còn bán trên thị trường nữa ko?
b. Có bao nhiêu màu để chọn?
c. Mức giá hiện tại? (Liệu Suzuki có chiến lược hạ giá sản phẩm nhu Toyota ko)
d. Trên diễn đàn này có khoảng bao nhiêu người xài Vitara?

Nếu bác thật sự thích xe 2 cầu thì nên thêm ít tiền nữa mua Ford ES 3.0 đời 2001-2002 khỏang 24-25k là có rồi đi ra dáng hơn (theo ý kiến riêng của e thôi nhé) vì xe Vitara mới cũng tròm trèm 22k rồi. Chỉ có điều bác ko lăn tăn về vụ xăng thôi (Ford là vua uống xăng mà bác) thì có thể chơi Ford được.

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

Vit 22k, Zace chỉ còn 24k thì bác nên lấy Zace hay hơn nếu bác không cần thiết đụng tới 2 cầu. Escape second hand khoảng 80-100k km bác không nên mua vì khoảng đó bắt đầu sổ mũi nhức đầu dù hình thức vẫn đẹp