Hạng D
13/8/10
1.776
121
63
FFC
PM kế toán cho dù miễn phí mà không cập nhật được các hướng dẫn mới thì cũng như phần mềm diệt virus mà không được update definition bác à. lúc đaầu xài tốt nhưng sau phát sinh thêm các hướng dẫn + bác nào đó nhiệt tình viết không có lương k thể tiếp tục hoặc cty viết muốn bác chuyển qua mua thì... bao nhiêu số liệu cũ không biết sao đồng bộ hết

Hạng B2
4/6/09
171
0
16
39
Mãi mãi một tình yêu.!!!
Tottisgvn nói:
Em cám ơn mọi người nha! Có lẽ em nên quên món đó đi hén. Còn bác Kiempham ui, nhà bác ở quận nào thiá?

Nhà em ở gò Vấp bác à, gần nhà máy Mẹc Ci Đì đó. Nếu có việc đi ngang qua thì hú em cafe nhé.

Hạng B1
19/8/10
56
0
0
33
Sài Gòn
quynhnguyen nói:
PM kế toán cho dù miễn phí mà không cập nhật được các hướng dẫn mới thì cũng như phần mềm diệt virus mà không được update definition bác à. lúc đaầu xài tốt nhưng sau phát sinh thêm các hướng dẫn + bác nào đó nhiệt tình viết không có lương k thể tiếp tục hoặc cty viết muốn bác chuyển qua mua thì... bao nhiêu số liệu cũ không biết sao đồng bộ hết

OK, dzậy là em hiểu ý đồ của nhà "sáng chế" và "ban phát" PM miễn phí rồi. Em phải học vi tính cho giỏi hơn mới có thể xài chùa kiểu đó được phải không các bác?

@Kiempham: Thanks bác trả lời em! Từ từ em sẽ kiếm ra số dây thép của bác để hú cafe, hê hê :D

Hạng C
26/5/10
688
4
0
Tp.HCM
Tôi thấy cái gì mà ít...tiền thì trách nhiệm cũng ít. Do đó, nếu vọc chơi thì cứ vọc, còn xài cho cty thì ko nên

Hạng D
7/8/10
1.523
30
48
nếu làm ăn thì xài phần mềm có bản quyền được hỗ trợ tốt hơn bác
tiền nào của đó

Hạng B2
8/6/10
128
2
18
www.tme.vn
ôi, nói đến mấy thứ này đúng là nhức cả đầu.

chả là trước kia e cũng sử dụng cái phần mềm quản trị bán hàng, cty em kinh doanh linh kiện điện tử vì vậy danh mục hàng hóa cả chục nghìn loại, mất một thời gian dài để tạo danh mục. bây giờ thì lở dở lương ương, bỏ thì cũng ko dc, xài tiếp cũng không xong

Hạng B2
4/6/09
171
0
16
39
Mãi mãi một tình yêu.!!!
Em có làm cho cty Viễn Sơn nên cũng có tí kinh nghiệm về lĩnh vực này, làm hệ thống danh mục thì đúng là oải thật nhưng nếu bác đã từng sử dụng pm rồi thì chỉ cần lấy từ pm cũ đổ qua pm mới là xong thôi.