Hạng B2
9/11/07
335
0
0
46
RE: Thảm xe Veracruz

Trích đoạn: muakskisses

Đúng rồi, thảm theo xe đẹp hơn nhiều, ngoài ra chỉ có thảm theo xe mới có cái nút nhựa gắn vừa khít với những nút có sẵn trên sàn xe, giúp thảm không bị xê dịch qua lại... thảm jin theo xe sẽ có màu trùng với màu nội thất xe.

Chính xác quá, lúc em chưa cho thảm vào cứ thấy thừa thừa mấy cái nút nhựa. Nhưng sau khi cho thảm vào thì em đã hiểu ra vấn đề và hoàn toàn hài lòng về bộ thảm này cũng như sự lựa chọn của mình về vợ 2.

Hạng B2
5/4/07
150
0
16
www.yahoo.com.vn

@minhgau: Hôm trước mua xe vera của HVN nói là không có thảm sau em làm" căng" cuối cùng chú sêu cũng phải kem cho thảm : 01 thảm to 2 mặt lót khoang hàng sau, 2 thảm để chân trước, 01 thảm dài lót hàng ghế thứ hai. Chắc bác không hỏi xoáy vào nên Sêu nó bỏ qua đáy !

Hạng B2
29/1/07
200
0
16

Em còn chui vào kho ngoại quan để lấy xe mà ko thấy có thảm, xe nào cũng thế, bọn nó dỡ từ container ra mà. Em chỉ có thảm lót khoang hàng sau thôi. Hay là tại đợt trước kho có thảm theo xe nhỉ???[8|]

Trích đoạn: Denpha

@minhgau: Hôm trước mua xe vera của HVN nói là không có thảm sau em làm" căng" cuối cùng chú sêu cũng phải kem cho thảm : 01 thảm to 2 mặt lót khoang hàng sau, 2 thảm để chân trước, 01 thảm dài lót hàng ghế thứ hai. Chắc bác không hỏi xoáy vào nên Sêu nó bỏ qua đáy !

Hạng B2
29/1/07
200
0
16

@denpha: Hôm qua em check với Hyundai Ngọc khánh. Bọn nó nói là ko có thảm theo xe, chỉ có thảm do HMV tự sản xuất (2 loại, giá 1 triệu VND và 1.5 tr VND), chắc là bác nhận được thảm đó. Hỏi chỗ bác HD230LI thì thấy kêu sau tết âm sẽ có một đợt thảm xịn từ Hàn về. Các bác chịu khó chờ tí lấy thảm xịn cho sướng.

Hạng B2
30/11/06
156
3
18

Em làm bộ thảm ở siêu thị nội thất gì đó ở Láng Hạ có 380k mà rất đẹp, dày, vừa in với xe. Em nghĩ chẳng tội gì tốn tiền cho bộ thảm để chân, tiền để dành độ âm thanh cho sướng. Thảm của HVM cũng mua ở ngoài thôi. Xe em mới độ được 3 cặp xenon nhìn rất ngon và sang trọng, sáng gấp 3 lần Halogen. VR đã có sẵn 4bi nên độ xenon rẻ và đẹp lắm.

Hạng B2
9/6/05
106
0
16

Trích đoạn: cuongnv
Xe em mới độ được 3 cặp xenon nhìn rất ngon và sang trọng, sáng gấp 3 lần Halogen. VR đã có sẵn 4bi nên độ xenon rẻ và đẹp lắm.

Độ ở đâu đồng chí ơi cho tớ xin cái địa chỉ hoặc số điện thoại.
Thanks.

Hạng C
21/5/05
676
0
0

Santa SLX đã có đèn xenon rồi, sao VR lại không có à bác?

Em làm bộ thảm ở siêu thị nội thất gì đó ở Láng Hạ có 380k mà rất đẹp, dày, vừa in với xe. Em nghĩ chẳng tội gì tốn tiền cho bộ thảm để chân, tiền để dành độ âm thanh cho sướng. Thảm của HVM cũng mua ở ngoài thôi. Xe em mới độ được 3 cặp xenon nhìn rất ngon và sang trọng, sáng gấp 3 lần Halogen. VR đã có sẵn 4bi nên độ xenon rẻ và đẹp lắm.

Hạng B2
30/11/06
156
3
18

Em lắp xenon ở chỗ Minh Khôi 2 Lê Thánh Tông - 0913563861. VR nhập qua HVM đã bị cắt xenon bác Everest2.6 à!

Last edited by a moderator:
Tập Lái
17/3/08
34
0
0

Bác có nhớ địa chỉ ko? Đoạn nào ở láng hạ, tôi cũng đang cần mua 1 bộ

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

chết cha, em mua 1tr2/bộ thảm của HMV Ngọc Khánh, nó gồm 4 miếng lẻ và 1 miếng đặt hờ hững ở giữa rõ chuối, mà cũng ko có thảm cho khoang hành lý(em gập hàng ghế thứ 3 xuống toàn để đồ thẳng trực tiếp lên mặt nỉ phía sau của hàng ghế thứ 3)[8|]