Hạng B2
16/6/11
132
1
16
38
GMFC_Đà Lạt
Last edited by a moderator:
Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
Em mấy ngày nay lubu quá nên ko kịp trả lời bác,tại cơ quan đang kiểm toán,sáng dậy trước khi đi làm gửi bác bộ lips này đơn giản nhưng cũng rất có hồn. Nhẹ nhàng,và sporty
Altis đang mâm 15inch gắn bộ lips này và mâm 17 nữa là cool rồi

Thân gửi Bách nghiên cứu giúp Cường bộ body này

Còn bộ của bác muốn tìm đó là bộ bodykit là thay thế cản trước cản sau luôn của Altis ,thấy ghi trên đó là của hàng TRD, TRD là hãng độ xe nổi tiếng và rất hay độ cho Toy. nhưng em search hoài ko thấy bộ này,ko biết nó có phải là TRD hay ko or chỉ dán decal.Mà nếu chơi bodykit là rất tốn kém ạ, nó mắc gấp 3 lần lips.
Em nhớ có một bộ kit của Topmix cho Altis
Bộ lips trên thì giá cũng bằng mấy bộ lips của Cruze thôi ạ. tầm 6,5 tr
Đợt này anh em Cruze có nhờ em ship 3 bộ về :).
Thấy bác bán CDX đi uổng quá hihih

Có gì cuối tuần em về tìm bộ topmix cho ạ,nó thay thế cản trước sau và ko còn nhận ra Altis nữa :D

Last edited by a moderator:
Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
Em nấn ná ngồi lại search thì ra bộ kit này khá đẹp ạ giá cũng tốt,bộ này nhìn ngầu hơn ạ, còn bộ topmix thì em nợ ạ.
Thôi trễ giờ làm rùi, nhà em cách cơ quan 22 km hic, tự dưng nhớ bài hát "bạn tôi" (bạn tôi sáng đạp xe 20 cây số .........thằng đi dậy thêm,thằng làm tiếp thị) giờ em phải đạp xe hơn 20 km để lên cơ quan nghe kiểm toán hành đây
:(:(

Hạng B2
16/6/11
132
1
16
38
GMFC_Đà Lạt
Kaka thanks Bách . C thấy bộ sau đẹp lắm. Còn bộ C đưa link đèn d
Đuôi và đầu là của đời 2008 thì phải . Giống TRD

Hạng D
16/2/12
1.288
27
48
43
kinhdoanh8888 nói:
Kaka thanks Bách . C thấy bộ sau đẹp lắm. Còn bộ C đưa link đèn d
Đuôi và đầu là của đời 2008 thì phải . Giống TRD
CDX bán rùi ha C ui?????:cool:

Hạng B2
16/6/11
132
1
16
38
GMFC_Đà Lạt
Gia dinh C thik toy nên C đổi wa toy ấy mà.. Hj đổi xe chứ đâu có đổi hội đâu... Khi nào có dịp đi ĐL hú C nha anh T

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
yeu xe hoi nói:
Em nấn ná ngồi lại search thì ra bộ kit này khá đẹp ạ giá cũng tốt,bộ này nhìn ngầu hơn ạ, còn bộ topmix thì em nợ ạ.
Thôi trễ giờ làm rùi, nhà em cách cơ quan 22 km hic, tự dưng nhớ bài hát "bạn tôi" (bạn tôi sáng đạp xe 20 cây số .........thằng đi dậy thêm,thằng làm tiếp thị) giờ em phải đạp xe hơn 20 km để lên cơ quan nghe kiểm toán hành đây
:(:(

Bộ này đẹp quá B ơi .....nhưng Bác chủ lưu ý là bộ này đã lên bánh > 18 + hạ gầm rồi đấy nhé

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
Paulafoot nói:
Nhìn k ra con altis ngầu như trái bầu
Bộ đó là thay luôn cả cản trước và cản sau luôn đó,giá rất mềm hihihihi,ko kiếm đâu ra giá đó hihihihi, bác chủ thread đang tham khảo hihihih
Bộ này mà lên thì rất ngầu ,altis luôn được coi là xe của người lớn tuổi,nhưng bộ này vào thì mọi người xe thay đổi quan điểm về form altis, nếu bác chủ lên bộ này thì rất có thể đi đến đâu ai cũng hỏi hihihihihi, vì nó làm form altis thay đổi hoàn toàn

• Like
Reactions: huy_dai_uy
Hạng C
21/9/12
723
62
28
Chính xác luôn pac Bách ơi pac kiếm ra bộ này nhìn cool thật Nhưng quan trọng là pac chủ có dám hạ gầm và lên mâm 18 như trong hình hay k