Hạng B2
27/11/08
121
0
16
Anh em đăng ký để ý giúp là do số lượng sân và thời gian có hạn ... nên mình chỉ có thể mời 8 VĐV tham giải lần này thôi nhé ....

Thanks anh em đã theo dõi .

Hạng B1
26/2/09
51
0
0
Thay Bac Nhut dang ky 1 ve nen Son cung lieu theo luon.
Cac bac kts khac dau roi!! len di cho du chuyen.
Khong le de moi minh a.Nhut doc dien chem voi lop khong ha???

Hạng C
13/2/04
742
2
18
46
E đăng ký bên này cứ đóng tiền cho TTK TT là ok rồi phải kg? Vậy mai e sẽ ck cho TTK nhé. Các bác khác đâu rồi, đăng ký tiếp đi chứ. Hình như chỉ có 8 vé thôi.

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon
Bác Vinh cố gắng mang cup về để LA có cớ mà rửa tiếp nhé
. Không thì rửa cup của bác già và happiness hết rùi lại không có tiệc nữa.;)

Hạng C
9/9/07
652
0
16
53
VN
Bác Sơn giải Archislam vừa rồi chưa xử với sân LA nhe, kỳ này phải làm sao cho đẹp nhá
.

Hạng B2
15/12/07
440
7
18
54
@Yamaha: Bác ko đăng kí đánh đơn lun còn chờ gì bác, bác mà đăng tên lên là bác LH_Nhut ten ten ten tèn... teo teo teo tèo... kakakak:D Đùa tí thôi chứ bác Nhut tận dụng hết sở trường là vô sâu chắc. Mấy chiêu của bác này thấy dzị mà khó học lắm đây.

Last edited by a moderator:
Hạng C
13/2/04
742
2
18
46
architecthcm nói:
Bác Vinh cố gắng mang cup về để LA có cớ mà rửa tiếp nhé
. Không thì rửa cup của bác già và happiness hết rùi lại không có tiệc nữa.;)

E mà lấy đc cúp lần này e sẽ đãi các bác 1 chầu linh đình liền:) Đb là bác Ai chít, e với bác chai nguyên thùng........ coca luôn, haha:D
Tiếc là e lúc này tuổi già sức yếu, hoa mắt chóng mặt nên khó lòng lấy nổi cái cúp với nhiều cao thủ võ lâm giang hồ quá:mad: Hồi xưa còn bon chen ra chụp giựt mấy cái cúp do lúc đó giang hồ chưa hiểm ác, cao thủ võ lâm chưa chen chân vô nên may mắn ăn hiếp đc vài bác. Chứ bây giờ thì hết rồi, chỉ biết cố gắng hết mình thôi;)
Nhưng dù sao e cũng cố gắng hết sức chiến với các bác, sẵn sàng đập tan tành những bác nào có ý cản con đường lấy cúp của e, hehe:D (doạ chút xíu kg biết có bác nào sợ kg:p) Hi vọng thần may mắn sẽ mỉm cười với e:)

Hạng B2
25/9/08
174
0
16
42
Ho Chi Minh
làm gì mà trước khi chiến giải a than dữ dzậy anh trai . Kiếm ai đứng volley bắt lưới cho vài quả là vào phan ai chịu cho nổi ....good luck a trai .