Hạng B2
21/4/09
437
563
93
Chào toàn thể anh chị em thành viên hội GRANDIS VIETNAM

Với mong muốn có 1 địa điểm để anh em tiếp tục nghiên cứu tìm tòi chăm sóc và làm đẹp cho vẻ đẹp vượt thời gian (GRANDIS) mà anh em mình “lỡ yêu”, sau bao ngày nằm gai nếm mật, thập thò, lấp ló, bầm dập nỗ lực tối đa… để cho ra mắt CAR SPA DETAILINGPRO tại Q2. Em và thằng em Quốc Vũ đã cùng nhau lên kế hoạch và xây dựng 1 TRUNG TÂM CHĂM SÓC XE tiêu chuẩn tốt nhất có thể, nhằm mục đích thỏa mãn đam mê & sau đó mong muốn được phục vụ anh em. Tụi em hy vọng anh em tin tưởng đến với dịch vụ của chúng em. Với quy trình chăm sóc xe đến từ hãng DK – DETAILING KINGDOM

Nay tụi mời tất cả anh em thành viên trong hội đến dự khai trương trung tâm vào ngày thứ 7 – 4/6/2016 tại số 78 Đường Song Hành, An Phú, Q2

Đáng lẽ tụi em đến gặp từng anh em mời, nhưng vì lý do công việc, với lại thành phố đông đúc và một số anh em ở tỉnh xa xôi quá, mong anh em thông cảm và đến tham dự sau khi nhận được tin nhắn này nhé!
DETAILINGPRO cũng có chương trình khuyến mãi đặc biệt dành riêng cho anh em thành viên hội, theo đó tất cả anh thành viên hội Grandis có logo và số thứ tự sẽ được tặng 1 phiếu rửa xe miễn phí liên tục trong 3 tháng, đồng thời được giảm giá 30% tất cả các dịch vụ tại DETAILINGPRO.

Rất mong được anh em thành viên hội ghé thăm & góp ý để dịch vụ chúng em ngày càng được phục vụ anh em rộng rãi hơn.

THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN HỘI GRANDIS ĐẾN DỰ KHAI TRƯƠNG CAR SPA DETAILINGPRO TẠI AN PHÚ Q2
THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN HỘI GRANDIS ĐẾN DỰ KHAI TRƯƠNG CAR SPA DETAILINGPRO TẠI AN PHÚ Q2

Hạng B2
21/4/09
437
563
93
Xe em chỉ có logo MIT mà không có số thứ tự thì có được ưu đãi gì không bác chủ? Văn phòng em nằm ngày sau lưng chỗ bác :)

Lý thuyết là vậy, chứ cứ grandis và anh em chơi chung trong hội biết nhau ủng hộ em là anh mừng rồi
Bác cứ ghé đi nhé

Hạng B2
21/4/09
437
563
93
mình cũng Mit mà đối xử như thế nên tủi thân.
Chừng nào các loại Mit đều như nhau thì quất liền

Anh em tin tưởng ủng hộ tụi em là tốt lắm rồi, tại em nghĩ nhiều người đi Grandis, nhưng chưa vào hội cũng có thể họ ko có thời gian, hoặc chưa biết hội hay ko cuồng Grandis như tụi em, nên chưa biết nhau chưa tin tưởng, chứ đã biết nhau rồi thì đến ủng hộ góp ý cho tụi em.

Bác cứ đến nhé, em sẽ có ưu đãi như anh em trong hội cho bác :)

Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
Anh em tin tưởng ủng hộ tụi em là tốt lắm rồi, tại em nghĩ nhiều người đi Grandis, nhưng chưa vào hội cũng có thể họ ko có thời gian, hoặc chưa biết hội hay ko cuồng Grandis như tụi em, nên chưa biết nhau chưa tin tưởng, chứ đã biết nhau rồi thì đến ủng hộ góp ý cho tụi em.

Bác cứ đến nhé, em sẽ có ưu đãi như anh em trong hội cho bác :)
đến sớm khai trương luôn