Hạng D
2/10/14
1.201
1.426
113
Hôm nay được trải nghiệm. Có một sự dìm hàng nhẹ cho các xe so sánh ^^, subaru cảm giác lái sướng thật, vào cua, thắng gấp. :d

Sáng nay test con Legacy, bài test chạy zic zac, lúc đạp phanh, xe dừng rồi bẻ lái, em thấy tay lái nặng quá mấy bác ạ, có phải do mình để chế độ sport ko mấy bác?
Cảm giác sáng nay thật là phê, nghe tiếng lốp rít trên đường rất phấn khích.
Em XV vượt qua mấy bài AWD ngọt ngào khỏi phải nói, trong khi CX5 trầy trật... làm thất vọng ghê, em đang dự định lấy CX5 AWD!

• Like
Reactions: DP and KHOAVAN
Hạng D
2/10/14
1.201
1.426
113
Sáng chạy zic zac, lagacy tăng tốc dính lưng sướng thiệt, lúc test thì Camry bị hư chắc do chiu không nỗi nhiệt.
Tầm giá đó CX-5 AWD thì ok rồi, mà 4WD nếu có cưỡng bức như Santafe chắc vượt qua bài dốc không thua đâu

DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
511
83
Các bác cho thêm cảm nhận Forester test bài AWD
Sáng nay test con Legacy, bài test chạy zic zac, lúc đạp phanh, xe dừng rồi bẻ lái, em thấy tay lái nặng quá mấy bác ạ, có phải do mình để chế độ sport ko mấy bác?
Cảm giác sáng nay thật là phê, nghe tiếng lốp rít trên đường rất phấn khích.
Em XV vượt qua mấy bài AWD ngọt ngào khỏi phải nói, trong khi CX5 trầy trật... làm thất vọng ghê, em đang dự định lấy CX5 AWD!

Lúc em test Legacy, có 1 cô bé ngồi sau, khi người khác test thì ko lo nhìn đường chỉ lo bấm điện thoại, đến lúc em ấy lên, đạp ga một phát chạy ko biết đường nào luôn, xong em bẻ lái cho xe drifff, chạy vòng quanh ko cần đường gì hết, lốp xe rít két két, xe nghiêng như muốn lật. Làm tội anh chuyên gia người nước ngoài mặt xanh ko còn giọt máu. Mấy anh em ngồi sau cũng vậy, ko nói lên lời mà chỉ nhìn nhau cười. Nhưng mà phê lắm mấy bác à.
Nói thật chứ ra ngoài đường em thề ko ngồi xe mấy tài nữ đâu!!!