Hạng D
5/8/04
1.963
10
38
Kẻ Chợ
Em và con Bác chắc TO CÂY như nhau :D nên "oánh" với nhau cho đồng hạng :D
Nếu ngày mai Vợ con em mà đổi ý không đi BCR thì Em sẽ "vác" em HD48 xuống "la hét om xòm" dẹp đám đông cho các bác :D khỏi test pô GLK vì GLK không có cửa với em nó :p
SUp.com nói:
V-KOOL nói:
chiều mai có Bác nào mê Tennis thì mang "kiếm" đi sớm làm vài game nhể :D sáng chủ nhật "oánh" giải OTC rồi mà từ đầu tuần tới giờ chưa sờ tới vợt :( toàn sờ chai beer :D thấy có tội với partner của mình quá! Quả này anh ấy mất oan tiền vé máy bay 2 chiều HN-SG-HN rồi :(
Dạ thằng con em biết oánh đấy bác Kiên :)
Còn em đang học lóm theo nó :D

Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
50
HCMC
bannang.com
@Kool : Sân telit người ta mới xây chưa khánh thành . E thì mới tập đánh telít mà AE mình vào chơi có mất duyên cái sân không bác ?:D

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
bannang.com nói:
@KVL : 2h a đã có mặt dưới e, e lại 2h40 mới đón cha Keenlon ? Sao e không xuống sớm hơn .

đúng 3h em có mặt, anh tới trước cứ chơi vô tư. con nhỏ nên lách cách nhiều thứ rồi cho nó ăn trưa ... nên em ko xuống sớm hơn 3h được .

Hạng B2
11/4/09
235
2
18
47
hcm
V-KOOL nói:
chiều mai có Bác nào mê Tennis thì mang "kiếm" đi sớm làm vài game nhể :D sáng chủ nhật "oánh" giải OTC rồi mà từ đầu tuần tới giờ chưa sờ tới vợt :( toàn sờ chai beer :D thấy có tội với partner của mình quá! Quả này anh ấy mất oan tiền vé máy bay 2 chiều HN-SG-HN rồi :(

e khái cái môn tennit này lắm , nếu mai không phải đánh giải kts thì e ra sớm giao luu với bác liền
,chắc ngày mai danh xong phải 5h mới ra q9, ah mà hình như giải OTC nằm rồi e cũng gặp bác rồi nhỉ ?

Hạng C
12/1/11
653
0
0
44
đánh ở đây hình như k có lụm banh. em cũng biết quơ quơ, em ra sớm đc sẽ làm vài ván đc đấy bác v kul.

Mgz confirmed
Hạng D
30/8/07
1.074
168
78
em đánh bữa đực bữa cái nên trình còi chỉ đánh qua đánh lại được thôi chứ ko đánh competitive được, chắc vác vợt theo cho vui..

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83
cái paintball khi nào mới xong vậy a C? Em thèm cái đấy nhất :)

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
cũng phải vài tháng nữa. giấy tờ cty đã xin xong, đang nhập súng. trường bắn cũng đã thiết kế xong ....