Hạng D
7/5/10
4.666
19.127
113
thị trường đảo chiều hơi bất ngờ.
Thị trường nó đánh bật ngưỡng tâm lý, ai nắm hàng HPG, FPT, VNM, VCB... ,đều phải ra hàng hết do xem bảng điện hằng ngày. Phiên hôm nay nó đánh mạnh VNM xuống theo em là dấu hiệu để mua lại rồi, tức là thị trường sẽ từ mốc này đi lên, hy vọng em đoán đúng :)

Hạng D
7/5/10
4.666
19.127
113
Thị trường này tăng mạnh là bán, sẽ có giá tốt để vào lại. Đơn cử trong giai đoạn vừa qua em có vào 2 deal của pvs và fpt ( một số bác có biết em vào vì chính em giao dịch trên tk của các bác ấy em ko tiện nêu tên). PVS em vào từ giá 19.1-19.5 và bán ra hết tại phiên giá trần 21.8, giá hiên tại hôm nay vẫn là 21.8 nên em chưa vào hàng lại dc. Fpt thì em vào vùng giá 40.5 đến 43 và bán hết vùng giá 48, vừa rồi đã vào hàng lại FPT, em vào lại FPT mà chưa vào PVS vì quan niệm chỉ mua hàng của người chán, năn nỉ người mua Mua, PVS thì nó cứ đỏng đảnh chưa chịu giảm :D

Tập Lái
8/12/15
40
2.179
83
quận 6 Hồ Chí Minh
Thị trường này tăng mạnh là bán, sẽ có giá tốt để vào lại. Đơn cử trong giai đoạn vừa qua em có vào 2 deal của pvs và fpt ( một số bác có biết em vào vì chính em giao dịch trên tk của các bác ấy em ko tiện nêu tên). PVS em vào từ giá 19.1-19.5 và bán ra hết tại phiên giá trần 21.8, giá hiên tại hôm nay vẫn là 21.8 nên em chưa vào hàng lại dc. Fpt thì em vào vùng giá 40.5 đến 43 và bán hết vùng giá 48, vừa rồi đã vào hàng lại FPT, em vào lại FPT mà chưa vào PVS vì quan niệm chỉ mua hàng của người chán, năn nỉ người mua Mua, PVS thì nó cứ đỏng đảnh chưa chịu giảm :D
Cùng quan điểm với bác và em chờ HBC mãi vẫn chưa xuống được 27,28 để mua vào hic hic

• Like
Reactions: ck07ctm
Hạng D
7/5/10
4.666
19.127
113
Cùng quan điểm với bác và em chờ HBC mãi vẫn chưa xuống được 27,28 để mua vào hic hic
Thị trường đang trong trend tăng, đỉnh sau cao hơn đỉnh trước và chưa biết khi nào sẽ là đỉnh thật sự nên tâm lý giao dịch sẽ quyết định tính hiệu quả và em nghĩ thị trường chưa phải là đỉnh thật sự, wait and see hehe

Tập Lái
3/2/15
47
329
53
31
Dong Ha
www.facebook.com
nếu thị trường ổn định và tăng tiếp thì điểm mua các cp sẽ xuất hiện, cứ thong thả quan sát thôi các bác, 1 phiên hồi chưa nói lên điều gì.