Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
Còn về giá phụ tùng thì mình đang làm về sản xuất, tất cả mọi thứ đều quy ra usd/kg hết. Kiểu như nếu ông altis và ông k3 cùng nặng 1.4 tấn thì giá thành npl có chênh nhau không quá 5%. Trừ phi ông altis có gắn thêm vàng ở đâu đó mà minh chưa đc biết.

...
1 phát biểu lồ lô tào lao bậc nhất lịch sử OS.

Hạng D
29/6/15
4.922
15.787
113
39
Bác cho xin mấy lời phản biện để tui và những anh em khác được mở rộng tầm mắt. Cám ơn bác.
Đừng đôi co bác, chém vui đi! A đó là fanboy của thánh nên kệ, xe ai nấy dùng đả kích qua lại thì mất hòa khí hết.

• Like
Reactions: tolovitxp
Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
Phán như thánh mà ko phản biện thì như là tự vả vào mồm.
Bác cho xin mấy lời phản biện để tui và những anh em khác được mở rộng tầm mắt. Cám ơn bác.

Đã có, muốn thêm sẽ có thêm:
Tôi cũng định góp ý nhẹ nhàng thôi, nhưng thấy giọng điệu của ông chát bụp quá. Xin lỗi chứ ông làm sản xuất cái gì mà đòi mọi thứ quy hết ra USD/Kg ? Chắc chỉ có phế liệu ve chai người ta mới quy ra kiểu ông như thế ấy, thế tính cái phép tính của ông thì tôi mang xe tải xe công ra mà đặt lên bàn cân quy ra trọng lượng rồi tính ra giá trị hả, ngửi ko nổi !. Nguồn gốc thì bác xehoidautien nói cũng có ý đúng rồi còn gì, ông chả biết gì còn gân cổ phuốc cãi lấy được. Tháo tung 2 cái xe ra mà xem để biết nhé, không tính khung gầm, động cơ, la zăng vì mấy cái này tất cả đều lấy chính chủ của nhà máy hãng nó gia công, mấy cái khác là do tùy thị trường mà "biến tấu" nhé, cứ so sánh nhất là mấy cái hệ thống điện, nhựa ngoại thất, nhựa nội thất là biết thằng Toy với bác Hải lấy nguồn linh kiện từ đâu về ngay. Tôi cứ thiên về cộng đồng mạng táng con M3 vào giờ đèn cá xập xình lúc sáng lúc không, mà cái chuyện này cũ rồi, tôi cũng chả buồn kể lê thê thêm ra. Nhựa ngoại thất của M3 thật sự quá tệ, xuống màu không đều, tôi ko rõ là do sơn hay do chất liệu nhựa. Chỗ bửng sau khu vực ống xả hình như do chịu nhiệt cao hay sao ấy mà bữa hôm nọ dừng đèn đỏ bị xe máy húc bánh vào nó lõm vào và nứt chân chim luôn, trong khi phía bên kia bửng có cọ hẳn vào tường thì chỉ tróc sơn ra thôi.