Hạng B2
10/11/14
222
141
43
46
Toyota năm sau gài thêm bộ an toàn gì đó vừa chế ra apply vào các xe là ngon ngay
tới lúc đó các thánh toyo chạy tới bãi xe nhấn 1 nút là xe tự động tìm chỗ và đỗ vào luôn giống merc kakaka

Hạng C
23/10/14
803
495
63
69
Toyota năm sau gài thêm bộ an toàn gì đó vừa chế ra apply vào các xe là ngon ngay
tới lúc đó các thánh toyo chạy tới bãi xe nhấn 1 nút là xe tự động tìm chỗ và đỗ vào luôn giống merc kakaka
Không cần chế thêm Option, chỉ cần đừng cắt bớt Option. Sắp tới Toy không sản xuất tại VN nữa mà nhập từ ngoài về thì Option có đủ thôi. Chỉ sợ lớn thuyền thì lớn sóng, giá thành tăng lên cùng với Option, lúc ấy lại mong thuyền bé lại mà không được???

Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
Em thích anh Hải ko chỉ vì xe của ảnh giá hợp lý hơn, trang bị nội thất + option ok hơn mà còn vì các xe TH lắp ráp luôn đủ 6 túi khí --> tư duy hướng về khách hàng tốt. Ko như anh Toy mà lắp tại VN thì bản cao nhất cũng chỉ 2 túi khí là cùng. Chắc anh ấy nghĩ KH cũng thánh như anh ấy nên khỏi lo phần an toàn.
Ặc!
Đừng vơ đũa cả nắm thế bác.
K3 bao nhiêu túi khí vậy?
Camry Q bao nhiêu túi khí bác biết không?

Hạng C
11/1/15
611
561
93
Hanoi, Vietnam
Ặc!
Đừng vơ đũa cả nắm thế bác.
K3 bao nhiêu túi khí vậy?
Camry Q bao nhiêu túi khí bác biết không?
Bác nâng tầm K3 lên phân khúc D rồi. Giá của nó chỉ hơn phân khúc A của Toy có tý thôi mà. Bác cứ đề cao KiA quá :D

Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
Bác nâng tầm K3 lên phân khúc D rồi. Giá của nó chỉ hơn phân khúc A của Toy có tý thôi mà. Bác cứ đề cao KiA quá :D
Bác xem lại Comment của bác Juan đi nhé.