Hạng B1
10/6/15
63
66
18
40
Vãi đái. Từ đầu tuần chẳng thấy giao dịch thoả thuận gì hết. Tây lông khôn vãi :)

Hạng B2
17/4/15
412
748
93
43
Đầu ATC thấy FL la liệt, ETF tung hoành ngang dọc..Xong ATC thấy hông có gì, guốc dép vẫn có đôi, hàng ngũ chỉnh tề..
POW mua 28tr, xong vẫn đỏ..vẫn hướng về vùng 14.x... (sr anh Nok.. :p )

Tập Lái
15/6/15
4
1.068
78
Riyadh, Saudi Arabia
Đầu ATC thấy FL la liệt, ETF tung hoành ngang dọc..Xong ATC thấy hông có gì, guốc dép vẫn có đôi, hàng ngũ chỉnh tề..
POW mua 28tr, xong vẫn đỏ..vẫn hướng về vùng 14.x... (sr anh Nok.. :p )

Sao lại sorry vậy anh?
Cá nhân mình vẫn mong mua lại số đã bán và mua thêm mà:D

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
17/4/15
412
748
93
43
Sao lại sorry vậy anh?
Cá nhân mình vẫn mong mua lại số đã bán và mua thêm mà:D
Hihi...vậy mục tiêu anh vẫn còn từ từ..chỉ sợ anh muốn tốc chiến tốc thắng thì k đc..:p

Hạng D
6/8/16
2.425
18.424
113
Ao hồ ác miệng đồn VH grand park trả cẩu lại khá nhiều, anh ko rành bds, em kiểm chứng dùm anh đi :oops:
theo tin hành lang em có, thì chiều qua VHM ra quân thành công cho dự án quận 9 rồi... Fully booked 3600 căn hộ... VÃI giờ này mà sức hút của ảnh vẫn rất lớn mảng bds....

Ai mà đi xa thế để ở bao giờ chứ nhỉ? Em có miếng đất BH ngay đối diện đất của ảnh... mai mốt buồn buồn ảnh bắc cái cầu là coi như xong :D lúc đấy em chính thức tham gia đội 7 nghiệp CNL ;)... Còn không e để cho chó ị vậy :oops::oops:

Hạng C
10/8/10
769
4.978
93
theo tin hành lang em có, thì chiều qua VHM ra quân thành công cho dự án quận 9 rồi... Fully booked 3600 căn hộ... VÃI giờ này mà sức hút của ảnh vẫn rất lớn mảng bds....

Ai mà đi xa thế để ở bao giờ chứ nhỉ? Em có miếng đất BH ngay đối diện đất của ảnh... mai mốt buồn buồn ảnh bắc cái cầu là coi như xong :D lúc đấy em chính thức tham gia đội 7 nghiệp CNL ;)... Còn không e để cho chó ị vậy :oops::oops:

Mấy sàn tự book hay sao mà nhanh dữ vậy :eek: