Hạng D
8/4/12
2.366
7.454
113
Custin và Palisade chưa tính mà bán ghê thiệt. Chưa kể giảm sập sàn Tucson và Santafe đầu tháng 10 nữa chứ. Dự là sắp tới Toy sẽ hụt hơi khi đua doanh số tổng với Hyundai nếu không thay đổi. Nhưng cái em muốn biết nhất là cảm nghĩ của 578 anh em mua xe Tucson và 470 anh em mua xe Santafe tháng vừa rồi. Mua xe trước 1 tháng sướng dc 1 tháng các anh nhỉ ?
"đau hơn hoạn" - một trong 470 santafer tâm sự :rolleyes:

Hạng C
18/3/20
944
912
93
39
Custin và Palisade chưa tính mà bán ghê thiệt. Chưa kể giảm sập sàn Tucson và Santafe đầu tháng 10 nữa chứ. Dự là sắp tới Toy sẽ hụt hơi khi đua doanh số tổng với Hyundai nếu không thay đổi. Nhưng cái em muốn biết nhất là cảm nghĩ của 578 anh em mua xe Tucson và 470 anh em mua xe Santafe tháng vừa rồi. Mua xe trước 1 tháng sướng dc 1 tháng các anh nhỉ ?
1 năm chắc đỡ đau chứ vài tháng thì nhói lòng thật :confused:

Hạng D
16/11/20
2.647
7.901
113
37
Tiguan giảm cái rụp 500tr! Ko biết tháng trước có khách nào mua không chớ hay tin có khi vào viện mấy nay rồi :)
Khách nào mà ráng bank thêm "tí đỉnh" để mua thì ko biết khi nào mới ra viện luôn :)
Tiguan thì nó kén khách lâu rồi anh ơi, ai mua chắc cũng yêu xe xuất xứ châu Âu lắm, chắc chỉ có vài người là đau. VW với Subaru thì ít phổ thông nên tin tức giảm chỉ có ai mê xe biết, số lượng người bị hại cũng ít. Mà Hyundai thì số lượng người dùng đông, hãng giảm thì lên hết các mặt báo, trang mạng. Salon còn lên mạng đá đểu, méo hết cả mặt, cái này càng nhiều người biết càng đau.

Hạng D
16/11/20
2.647
7.901
113
37
Năm rồi em mua cũng thốn hết gần trăm , năm nay vui thật :D
100tr đánh đổi sự hưởng thụ trước 1 năm trong thời điểm này cũng thật sự hạnh phúc rồi anh. Ngó xuống sẽ có hàng ngàn người bất hạnh hơn anh.

• Haha
Reactions: chipvn147