Hạng F
5/3/05
8.718
72.892
113
đây
Mr Quách Bạch Long nói:
dangthu nói:
Hố hố, bác Long này mà ra chợ bán cá nữa thì hợp với dáng bác.
Đổi nghề ra bán cá đi bác
thật ra cái dáng bán cá thích hợp với lạo tuanle hơn là em, còn bác thì rất kool nếu được bán... dưa kế bên tuanle! :))
Vâng, anh đây vốn dân buôn bán, kể cả cá anh cũng bán nếu có thể, nhưng muốn đc ngồi kế bên anh thì chú phải xóa cho đc cái danh hiệu "đồ mặt L.." mà người ta ưu ái dành cho chú đã nhé, anh bán cá chứ có bán L.. đâu

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.416
113
Tuanle nói update cai vietmap cho e mà ko thấy hoài làm nó hay dẩn e đi xuống nước!

5/7/12
1.083
6
38
tuanle nói:
Mr Quách Bạch Long nói:
dangthu nói:
thật ra cái dáng bán cá thích hợp với lạo tuanle hơn là em, còn bác thì rất kool nếu được bán... dưa kế bên tuanle! :))
Vâng, anh đây vốn dân buôn bán, kể cả cá anh cũng bán nếu có thể, nhưng muốn đc ngồi kế bên anh thì chú phải xóa cho đc cái danh hiệu "đồ mặt L.." mà người ta ưu ái dành cho chú đã nhé, anh bán cá chứ có bán L.. đâu
à nếu ông già đã phát ngôn như thế rồi thì không còn gì để em bình luận nữa.Giờ em hiểu thế nào câu " già mà không nên nết!".À mà mình không phải là dân buôn bán chợ búa đâu nhé, nên cái " vinh dự" được ngồi kế ông già mình không dám nhận.Thôi chúc ông già vui vẻ với đám con cháu nhé, hy vọng với chúng nó ông nên ăn nói cho chín chắn chứ đừng ăn thua đủ với chúng nó, kẻo chúng nó lại tủi thân vì có cha - ông chả khác gì con nít :))

Hạng C
16/2/12
717
10
18
11
Ô Cấp
Xe_chuong_ga nói:
Tay Namdh.pt quả này không u đầu cũng mẻ trán...!!!

Chào cả nhà!
Thực lòng mà nói thì khi em up bài này lên, mục đích chính là muốn cả nhà an ủi dùm cho thằng bạn đang vật vã và đau khổ của em mà thui. không ngờ các bác trên này lại ...ném đá nhau dữ quá làm em phát hoảng.
Thôi thì chín củ bỏ làm mười: Xin các bác hạ hoả cho em yên tâm công tác dùm cái.
Cảm ơn sự chia sẻ và động viên tinh thần của tất cả các bác nha!!!!!!

Last edited by a moderator:
Hạng D
3/7/12
3.008
1.768
113
Hehe, cái topic của bác hơi nhạy cảm. Nhắn bạn bác yên tâm, xe nhìn vậy thôi chứ trong vòng 150k km đầu chạy rất tốt nếu được bảo dưỡng đúng, sau đó thì hư lặt vặt chút xíu. Mà xe nào cũng vậy, sau 4 năm hoặc sau 150k km nếu có điều kiện thì đổi xe mới.:D

namdh.pt nói:
Xe_chuong_ga nói:
Tay Namdh.pt quả này không u đầu cũng mẻ trán...!!!

Chào cả nhà!
Thực lòng mà nói thì khi em up bài này lên, mục đích chính là muốn cả nhà an ủi dùm cho thằng bạn đang vật vã và đau khổ của em mà thui. không ngờ các bác trên này lại ...ném đá nhau dữ quá làm em phát hoảng.
Thôi thì chín củ bỏ làm mười: Xin các bác hạ hoả cho em yên tâm công tác dùm cái.
Cảm ơn sự chia sẻ và động viên tinh thần của tất cả các bác nha!!!!!!

Hạng F
19/8/09
10.172
565
83
50
Ô Cấp
Chính xác vậy đó ạ, cứ mua xe mới, đi vài năm sau đó kiếm Namdh.pt...bán lại...
Tội nợ thì...nó chịu...he he....

Hạng C
17/10/11
560
1
0
45
quận Bình Thạnh
Chán cái thớt này , hỏng hết của bác chủ , cãi nhau lảm gì các bác ui. Đã thik thì cưới.Chán rồi thì ký giấy ly dị cho rồi ..... :(:(

Hạng B2
9/6/09
161
3
16
saigon
tuanle nói:
Mr Quách Bạch Long nói:
dangthu nói:

Bác tuanle nónh tính quá...kệ chú ấy đi...!..hehe

Hạng C
21/9/10
841
27.836
93
Xe dap nói:
Mấy cái đĩa phanh nếu để lâu ko đi sẽ bị giống như gỉ sắt, Đi thường xuyên sẽ bong lại, Xe nào cũng vậy chứ ko riêng gì xe Ford, <span style=""color: #ff0000;"">Focus ko có chắn gầm động co</span>, nói bạn bác mua lắp vào, giá khoảng 1 triệu, đi phà phà. Em đang đi Focus đây bác, Phải nói là dòng xe chuẩn nhất của FVL đó bác.
Cái đỏ đỏ vào hãng mua lắp hả bác Xe Đụp?