Hạng C
10/8/12
515
46
28
groschien nói:
PBrad Pitt nói:
tuanle nói:
PBrad Pitt nói:
Em thấy có loại bằng tôn mạ, đẹp chứ, ở giữa có cả logo FORD nữa, chắc hàng tùng của. theo em thấy bảo vệ bằng tôn mới OK bác Tuanle ạ. bằng nhựa mai mốt phải cột dây tè le.
hàng zin là nhựa đó bác... loại tôn gắn vô còn kêu rè rè chỉnh chán chê
Dạ, hàng zin là nhựa nhưng em thấy nó hay bị rách quá, ý nghĩa bảo vệ cũng không cao. xe của ông anh em bị con chó nó mọc răng hay sao ấy mà nó gặm thê thảm luôn bác Tuấn...nâng gầm lên thấy cột dây kẽm mà bực bội.:mad::mad:
Có phải xe của mình đâu mà bực?:D:D
Bực là wuyền cá nhân của người ta nghen...:D:D:D

LK
Hạng D
8/9/04
1.948
19
38
Chợ Lớn
PBrad Pitt nói:
groschien nói:
PBrad Pitt nói:
tuanle nói:
PBrad Pitt nói:
Em thấy có loại bằng tôn mạ, đẹp chứ, ở giữa có cả logo FORD nữa, chắc hàng tùng của. theo em thấy bảo vệ bằng tôn mới OK bác Tuanle ạ. bằng nhựa mai mốt phải cột dây tè le.
hàng zin là nhựa đó bác... loại tôn gắn vô còn kêu rè rè chỉnh chán chê
Dạ, hàng zin là nhựa nhưng em thấy nó hay bị rách quá, ý nghĩa bảo vệ cũng không cao. xe của ông anh em bị con chó nó mọc răng hay sao ấy mà nó gặm thê thảm luôn bác Tuấn...nâng gầm lên thấy cột dây kẽm mà bực bội.:mad::mad:
Có phải xe của mình đâu mà bực?:D:D
Bực là wuyền cá nhân của người ta nghen...:D:D:D
Mỗi khi "bực", hú bạn bè ra...làm ly bia lạnh...hàn huyên...cho nó...hết nóng "nực" là sẽ hết "bực":D:D:D

Hạng C
4/12/06
579
15
18
Ôi con Focus ! Nó có tội tình gì .
Lái nó gặp bạn bè ai cũng hỏi : Sao không mua Toyota mà mua Ford ? Làm con Vios có gì bán không lỗ ! Ford hao xăng lắm phải không ?...
Đôi khi thấy buồn...
Hôm kia leo lên con Civic 2.0AT đi ké thấy con CV gần 900 chai cũng ồn như con FF 1.8MT 500 chai lại thấy hạnh phúc .
He he...

Hạng C
19/9/10
953
48
48
54
Bác chủ nói bạn của bác lần sau nên mua Mer hay Lexus chạy, em thấy FF thua xa Mer, Lexus hay BMW...:D

Hạng F
8/12/09
6.044
1.066
113
66
Sài Gòn
Cả chủ xe và cả bạn của chủ xe đều mù mờ như nhau. Xe Mer, BMW, ... cả xe TĂNG mà lội nước thì cái gì cũng sét cũng rỉ, dỉ hết. Máy bay cũng vậy thôi bác ạ.
Tóm cái váy lại là cuối cùng có bán xe này không? để mọi người còn tranh nhau mua!

LK
Hạng D
8/9/04
1.948
19
38
Chợ Lớn
dalatlegan nói:
LK nói:
Mỗi khi "bực", hú bạn bè ra...làm ly bia lạnh...hàn huyên...cho nó...hết nóng "nực" là sẽ hết "bực":D:D:D
Xạo vừa thôi chú :cool::D, mới rủ chú làm mấy ly nho nhỏ
mà chú lý do lý trấu trốn tùm lum là seo
Ui mấy ly "nho nhỏ" đó của a mạnh & "nóng" lắm! cái bao tử e chịu đâu nổi ! còn bia lạnh thì khi gặp đàn anh mà vui vui như a thì e ráng theo hầu được khoảng...2 lon ạ :D:D!