Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
123
Re: Tháng mười một - Nóng nhột trong người!

Kết quả qua buổi off nhạo bét nhòe choè thiu (120 lon ken… hic hic) ace túm lại thống nhất được mấy vứn đề sau:

1. Tinh thần ăn chơi của SFCers lại lên phơi phới, khả năng sắp tới động viên dụ dỗ nhau đi sinh nhật OS 11th được trên 30 mạng. Đăng ký dự SN chốt hạ vào 25/11/2013 nghe các bác,
2. Áo dự SN năm nay của SFC dự kiến làm màu cam hoặc tím, giá khoảng 100k/cái, ai ko thích đóng tiền (như mình) thì có thể nhắn tin cho HP Cu Bom(Cu Bom hứa tặng free... hí hí).
3. Thống nhất bầu danh hiệu OSOM 2013 dành cho Mr. Fil.
4. Thi ziczac trong SN OS nữ đề cử Noel, nam đề cử Nguyen Viet Thang (anh của Thành), nếu ko thì Aikido, SFC400... ko còn ai thì đến ruametocdo.
5. Thi dẫn bóng vào khung thành thì còn chờ qui định của OS, nếu ko ai chạy thì iem chạy….
6. Thanhchoray đứng mũi chịu sào làm đội trưởng đội kéo co.
7. Mackafee bảo kê chuyện bốc thăm và kiêm quản ca cho tiết mục tham gia văn nghệ.
8. Năm nay Ruametocdo em già rùi nên mắt mờ, chân chậm, tay run… bởi vậy iem chính thức xin nghỉ hưu (sorry mọi người) để về vui thú điền viên... và đề cử Aikido cho chức danh Hội trưởng SFC, Cu Bom vưỡn giữ chức danh Hội phó. Đa phần ace trong buổi off cũng nhất trí chọn lựa này, chỉ còn chính chủ Aikido là đang lăn tăn, lăn tăn...
9. Dịp Tết Dương lịch được nghỉ 4 ngày… Tháng 12/2013 SFC tổ chức dã ngoại Di Linh - Đà Lạt để "Mừng Sinh nhật CLB Tennis Di Linh và đón xem Hội Hoa Xuân 2014 tại Đà Lạt. Thời gian dự kiến khởi hành vào trưa hoặc chiều 27/12 (tối ngủ Di Linh) trưa 28 nhậu sn tại Di Linh xong đi Đà Lạt. Ngày 31/12/2013 hoặc 01/01/2014 từ Đà Lạt zìa lại Sigon. ( sinh nhật CLB Tennis Di Linh dự định làm vào ngày 21/12, em đã bàn bạc với Chua Biết (Bi) về khả năng dời sn lại 1 tuần cho phù hợp với lịch trình của SFC. Chương trình này cũng cần đăng ký sớm vì hơi khó book phòng Đà Lạt trong dịp này!

Xin mời các bác các mợ vào ném đá và đặt gạch tham dự SN OS lần thứ 11 và chuyến Di Linh – Đà Lạt!
Rất mong bác nào do bận bịu ko tham dự được cũng nên vào góp ý xây dựng hoặc cmts thông báo để thể hiện sự tôn trọng của cá nhân đối với sân chơi tập thể.

Xin cảm ơn toàn thể ace bao gồm bác Phuhaonguyen, gia đình Cu Bom, gđ SFC400, gđ Davis Tran, gđ Playmonkey, gđ Feelander, gđ Simmy Nguyen, bác Datphuongnam, bác Mr. Fil, bác Hunguyen123, gđ Thanhchoray, gđ Aikido, bác Longan, bác Tung madlion, bác Danglock… đã chung sức tham gia làm nên buổi off thắm đượm tình chiến hữu

Xin cảm ơn và hẹn gặp lại!

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.371
113
Sài Gòn - HCM

Cụ Rùa đã có nhời thì em cũng xin nói vài câu
Trước hết, thay mặt bà con quê hương dòng họ và hội phụ nữ. Cám ơn tình yêu thương và sự tín nhiệm của ACE SFC đối với cá nhân em
Về phần thưởng OSOM, nó là sự ghi nhận đóng góp về tư cách thành viên đối với các hoạt động của cá nhân ấy với tập thể và nó phải thật sự nổi trội cũng như tính nghiêm túc
Riêng em thấy rằng mình cũng có trách nhiệm với SFC nhưng như vậy là chưa đủ và chưa có những thành tích nào đáng ghi nhận ngoài post vài cái hình vớ vẩn linh tinh đồi trụy lạc nói cách khác là Thanh niên thiếu nghiêm túc
Như thế, có thể hỏng bộ mặt của SFC và gây phương hại cho tình cảm anh em dành cho mình
Do đó, em đã nói từ bữa tiệc. Hãy dành phần thưởng này cho người khác xứng đáng hơn.
Hãy để cho em tự do bay nhảy, bắn phá theo cách của mình một cách tự do.
Các phong trào của SFC, dù lớn dù nhỏ, lúc vui hay buồn vẫn và sẽ có bản mặt của em một cách tận tụy.

Hạng D
24/7/08
2.906
95
48

năm nay ông Fil mà ko làm OSOM là em nghỉ chơi OS luôn

23/10/06
14.638
5.121
113

Mr Fil nói:
Cụ Rùa đã có nhời thì em cũng xin nói vài câu
Trước hết, thay mặt bà con quê hương dòng họ và hội phụ nữ. Cám ơn tình yêu thương và sự tín nhiệm của ACE SFC đối với cá nhân em
Về phần thưởng OSOM, nó là sự ghi nhận đóng góp về tư cách thành viên đối với các hoạt động của cá nhân ấy với tập thể và nó phải thật sự nổi trội cũng như tính nghiêm túc
Riêng em thấy rằng mình cũng có trách nhiệm với SFC nhưng như vậy là chưa đủ và chưa có những thành tích nào đáng ghi nhận ngoài post vài cái hình vớ vẩn linh tinh đồi trụy lạc nói cách khác là Thanh niên thiếu nghiêm túc
Như thế, có thể hỏng bộ mặt của SFC và gây phương hại cho tình cảm anh em dành cho mình
Do đó, em đã nói từ bữa tiệc. Hãy dành phần thưởng này cho người khác xứng đáng hơn.
Hãy để cho em tự do bay nhảy, bắn phá theo cách của mình một cách tự do.
Các phong trào của SFC, dù lớn dù nhỏ, lúc vui hay buồn vẫn và sẽ có bản mặt của em một cách tận tụy.

Anh cứ quan trọng hóa làm giề! Em vẫn chém gió ầm ầm, post bưởi tùm lum ở CNL kìa, chỗ nào đùa thì đùa, chỗ nào thật thì thật, không lẽ già vậy rồi không biết khi nào đùa khi nào thật để post bài sao!? Anh bảo anh tận tụy thì giờ hãy tận tụy nhận cái tổ chức trao cho đi, hay anh coi tổ chức như cái tổ chym?

Không thân lắm!

Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
123

So bó đũa chọn cột cờ thoai Fil.
SFCers giờ cũng chả khác gì bó đũa... lệch hà!

Hạng D
17/8/09
1.948
131
63
46
SFC

Santa_Lucia nói:
Em LIKE cho anh Rùa đó nha!
Em cũng LIKE cho a Rùa, ngẫm đi thì ai là người có thể giao cấu với các chi hội khác tốt, là người dc ae tín nhiệm... qua nhiệm kỳ vừa rồi và nhiệt huyết còn bỏng cháy vừa rồi... em đề nghị a Rua tiếp tục chung sức hỗ trợ cho Aikido :D

Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
123

Một ngày mới nắng lên - Ta dang chân chào đón !
Hê hê...!

Hạng D
12/4/08
1.571
197
63

Em thống nhất ý kiến của anh Rùa! Trẻ hoá đội ngũ lãnh đạo nhưng HP Rùa vẫn đương chức nhé :)