Tập Lái
4/6/12
16
6
3
www.otosaigon.com
Chị vợ vừa bảo đi mua cho chị ấy cái thang để ở nhà có leo trèo, sửa đồ điện hay treo trang trí lặt vặt thì có mà dùng. Em lượn trên các trang thì thấy thang nhôm ghế nặng có 5kg thôi, liệu hàng như thế có chất lượng không các bác vì nhẹ tênh thì làm sao chịu được trọng lượng chị vợ hà mã của em đây? Em hoang mang vì không có kiến thức nhiều về thang lắm :)

Hạng D
30/3/09
1.112
1.196
113
Người ta thiết kế ra thì cơ bản là phù hợp chung, với mục đích sử dụng, và với gia đình dùng mục đích nhẹ nhàng thì ok. Em dùng cho ct thì hay bị va đập móp méo đổ ngã vặn làm hỏng chứ chưa bị tình trang công nhân nặng quá leo lên sụp gãy thang

Tập Lái
12/9/15
11
0
1
33
5kg là thuộc dạng siêu nhẹ rồi, thông thường thang nào cũng trên 10kg cụ ạ. Sẵn hỏi bác mua được loại nào 5kg thì chỉ em, em cũng đang tìm 1 cái để dùng chăm sóc sân vườn cho mẹ vợ :D

Tập Lái
28/7/14
15
2
8
33
tìm hãng hakawa ra đủ thể loại cho bác chọn, nhiều cụ trên này khéo khi còn dùng thang tre đấy kkk

Tập Lái
28/7/14
30
3
8
33
thang gì mà nhẹ thế, nặng mỗi 5kg làm sao mà chịu đựng con vợ 50kg nhỉ =)) bác lên mạng tìm xem, thiếu gì hãng và thiếu gì loại. Bây giờ thang chế ra thông minh lắm, co rút gọn gàng mang vác được khắp nơi

Tập Lái
29/7/14
22
2
8
33
5kg là thuộc dạng siêu nhẹ rồi, thông thường thang nào cũng trên 10kg cụ ạ. Sẵn hỏi bác mua được loại nào 5kg thì chỉ em, em cũng đang tìm 1 cái để dùng chăm sóc sân vườn cho mẹ vợ :D
thang nặng 5kg thì có loại thang ghế, 5kg là trọng lượng chuẩn. Đừng nghĩ nó nhẹ mà nó dễ hư nhé, người ta làm thang ra có nghiên cứu mà các ông cứ đùa

Tập Lái
6/3/16
1
0
1
32
Hôm Tết em cũng order mua 1 cái thang ghế, cao tầm 1m7 chưa đến 2m, nặng 5kg thôi này. Thang ghế thì chỉ dùng để vệ sinh nhà cửa, cho các cụ lau dọn bàn thờ thì thích hợp nhất. Bác đừng lo lắng, bác và vợ leo lên cũng chả làm sao nhá

Tập Lái
4/6/12
16
6
3
www.otosaigon.com
Hôm Tết em cũng order mua 1 cái thang ghế, cao tầm 1m7 chưa đến 2m, nặng 5kg thôi này. Thang ghế thì chỉ dùng để vệ sinh nhà cửa, cho các cụ lau dọn bàn thờ thì thích hợp nhất. Bác đừng lo lắng, bác và vợ leo lên cũng chả làm sao nhá
bác mua của hãng nào cho em xin cái tên phát?