Hạng C
25/4/06
786
1.842
93
Lâu lâu làm người tốt 1 bữa, bác nào rảnh tiền ko biết mua gì thì múc DBD, giá hiện tại, hàng về lỗ cắt ngay, lời thì tùy nghi chốt. Em ko giữ 1 cp nào cũng ko có ý định múc, khỏi lo em xả vào đầu :cool:
Head đã định hướng, còn chần chờ gì nữa !

• Like
Reactions: toantruong
Hạng D
6/8/16
2.419
18.280
113
Lâu lâu làm người tốt 1 bữa, bác nào rảnh tiền ko biết mua gì thì múc DBD, giá hiện tại, hàng về lỗ cắt ngay, lời thì tùy nghi chốt. Em ko giữ 1 cp nào cũng ko có ý định múc, khỏi lo em xả vào đầu :cool:
em theo ấp là chuyển qua chơi CW rồi :) hàng cổ chỉ còn 4 con (trong đó có quà cưới thôi) cố gắng hoàn thành mục tiêu chuyển nhà môi giới trong tháng cuối quý 3... cho quý 4 nó rực rỡ lại :)

Hạng C
10/8/10
769
4.978
93
em theo ấp là chuyển qua chơi CW rồi :) hàng cổ chỉ còn 4 con (trong đó có quà cưới thôi) cố gắng hoàn thành mục tiêu chuyển nhà môi giới trong tháng cuối quý 3... cho quý 4 nó rực rỡ lại :)

YOLO đã full CW, ae khác nhớ né nha :p

• Like
  • Haha
Reactions: Nok Liu Lo and YOLO
Hạng C
10/8/10
769
4.978
93
nhập thêm mbb k a toantruong

cá nhân em là mbb giá vẫn rẻ nhưng em ko mua cp nào, câu chuyện của MBB cũng giống như PNJ, MWG, FPT hỗ trợ thị trường CW, tuy nhiên đời biết đâu chữ ngờ, hàng trôi nổi bên ngoài nhiều em sẽ ko chơi lúc này

• Like
Reactions: dophanle
Hạng D
6/8/16
2.419
18.280
113
CW độ YOLO rồi, nếu có CW MBB là ngon nhất hiện nay :D
giá hiện tại của SSI ok (nhưng expire very soon nên có thể bị ảnh hưởng negative ngắn hạn) ; còn giá của HSC cao hơn khoảng 20% so với fair value của em nó :)