Hạng D
6/8/16
2.424
18.418
113
Thì giờ chờ cho nó lên giá kỳ vọng thì all out !
Còn không thì cứ mỗi sáng mở bảng điện lên, xem em nó, trong lòng cứ phơi phới mà trong túi không có một đồng ! hì..hì... Em từng trải nghiệm điều này với con HVN khi nó còn ở UPCom và tăng từ 30 lên gần 60
anh nói cứ như đùa.... chắc anh Joh
Họp mặt ae, hướng dẫn 1 buổi về đầu tư giá trị :)
Anh John là bậc kỳ tài của CNL... ảnh mà đi nhậu là em bỏ CNL chuyển hẳn sang box này công tác luôn. em thặc. CNL mời ảnh mấy năm nay còn ko được :D

Hạng C
25/4/06
787
1.849
93
Con penny Tân Tạo mà em đang theo dõi sáng nay tạo sóng ! Tuy nhiên có vẻ như "sớm nở tối tàn", đúng như bản chất penny

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
17/4/15
412
748
93
43
Hức hức...Bữa em ham vui, hôi của chút SDI FL...
Nay hàng về và đang đỏ... o_O

Hạng C
25/4/06
787
1.849
93
check Zalo a V ui, tổ chức trả nợ :confused:
Nhất trí, tháng này tổ chức ăn nhậu càng nhiều càng tốt vì sang tháng sau em "gia cát dự" là sẽ bận rộn ! Cộng với tháng cô hồn, càng nhậu nhiều thì càng được "độ" !

• Like
Reactions: toantruong
Hạng C
10/8/10
769
4.978
93
Chào các bác, vậy là kèo độ lần này đã chốt với thắng lợi nhanh chóng và có phần may mắn cho bên kèo trên :p, em thay mặt bên thua cuộc ra thông báo như sau: buổi offline lần này sẽ diễn ra vào lúc 18h30, thứ 5 tuần này tức ngày đẹp 8/8 tại quán Tư Bình, số 25/1A Lương Định Của, P. Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh. Mọi người sắp xếp tham gia off đầy đủ đúng giờ nhé. Như mọi lần, chúng ta luôn welcome mem mới cũng như mem nhậu ké. A @tuando, @Richievn, a @Focus09, a @ben.le, @S.H.A.R.K, @buta, @AeroKid, @Ncdt33 @YOLO, a @do_hcmc, @Nok Liu Lo

Tag lại @oto-fan nơi phương xa cho tức chơi :p

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
5/5/15
1.244
4.461
113
Chào các bác, vậy là kèo độ lần này đã chốt với thắng lợi nhanh chóng và có phần may mắn cho bên kèo trên :p, em thay mặt bên thua cuộc ra thông báo như sau: buổi offline lần này sẽ diễn ra vào lúc 19h, thứ 5 tuần này tức ngày đẹp 8/8 tại quán Tư Bình, số 95 Trần Não Q2. Mọi người sắp xếp tham gia off đầy đủ đúng giờ nhé. Như mọi lần, chúng ta luôn welcome mem mới cũng như mem nhậu ké. A @tuando, @Richievn, a @Focus09, a @ben.le, @S.H.A.R.K, @buta, @AeroKid, @Ncdt33 @YOLO, a @do_hcmc, @Nok Liu Lo

Tag lại @oto-fan nơi phương xa cho tức chơi :p
Chỉnh lại địa chỉ 1 chút, mặt bằng Trần Não bị lấy nên quán dời gần đó. Đây nhé: 25/1A Lương Định Của, P. Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh. Hẹn gặp mọi người! Đúng ý anh @tuando nè nha. :)

Hạng D
5/5/15
1.244
4.461
113
Đù, sao mới đầu tháng mà đỏ lè dzậy mý anh? :(