KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
Trước em đi các loại xe Mer ko bị - thắng 1 cái là đứng khựng. Mấy hôm nay đi Bim 5 phanh cũng giật hay chùng nhẹ xe 1 cái mới dừng hẳn. Hnay em đi bảo dưỡng xe có hỏi cố vấn thì họ nói vậy là bt, BMW nó vậy do hệ gầm.

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113
KVL nói:
Trước em đi các loại xe Mer ko bị - thắng 1 cái là đứng khựng. Mấy hôm nay đi Bim 5 phanh cũng giật hay chùng nhẹ xe 1 cái mới dừng hẳn. Hnay em đi bảo dưỡng xe có hỏi cố vấn thì họ nói vậy là bt, BMW nó vậy do hệ gầm.
Ông nào chạy Mer xong qua chạy Bim cũng bị shock ở khoản này của Bim. Mer thắng cái là dừng, nhẹ nhàng, không giật. Thả nhẹ ra là từ từ chạy. Còn Bim thì đạp giật giật cái rồi dừng cái khực, thả ra mà nhấn nhẹ tí ga là dzọt...

Hạng D
10/1/08
1.617
7
38
Phan Thiết
sonnguyen nói:
KVL nói:
Ông nào chạy Mer xong qua chạy Bim cũng bị shock ở khoản này của Bim. Mer thắng cái là dừng, nhẹ nhàng, không giật. Thả nhẹ ra là từ từ chạy. Còn Bim thì đạp giật giật cái rồi dừng cái khực, thả ra mà nhấn nhẹ tí ga là dzọt...
Mer C250 2012 em đạp phanh cũng thấy giật bác ah. Nhưng chạy vài chục ngàn cây rồi thì thắng có vẻ êm hơn. Audi A8L em đạp dù nhẹ cách mấy cũng phải khựng 1 cái, dừng lại rồi rà phanh là nghe tiếng thắng nó kêu ah. Chắc do bố thắng còn mới quá.

Tập Lái
5/10/10
19
0
0
53
bác thay bố khác thử chưa, có nhiều lúc rửa xe cũng bị tình trạng này, bố khô rồi hết thôi bác