Hạng D
17/7/06
3.638
185
63
Chào Bác Sơn,

Còn chừng 15 ngày nữa giải khởi tranh tại Becamex (15/8). Hiện tại Bác Tuyên_i30 là Đội Trửong. NHóm đang luyện tập tại sân Hoàng Văn Thụ_PN (khu triển lãm Quốc Tế HVT) vào các tối 2,4,6 từ 8h đến 10h30.

Bác sắp sếp ra sân nhé. Bác Tuyên sắp Bác SƠn vào dự bị đội hình lấy giải nhé (trình A)

Tập Lái
5/7/10
18
4
8
cám ơn các bác đã kết nạp em vào hội, thứ 4 này em sẽ có mặt đúng giờ.

BR

nquynh nói:
Chào Bác Sơn,

Còn chừng 15 ngày nữa giải khởi tranh tại Becamex (15/8). Hiện tại Bác Tuyên_i30 là Đội Trửong. NHóm đang luyện tập tại sân Hoàng Văn Thụ_PN (khu triển lãm Quốc Tế HVT) vào các tối 2,4,6 từ 8h đến 10h30.

Bác sắp sếp ra sân nhé. Bác Tuyên sắp Bác SƠn vào dự bị đội hình lấy giải nhé (trình A)

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
BÁc nquynh ui, Dội hình MFC đang thiếu trình A trầm trọng, bác coi bác Sơn có thể tham gia giải được không, để dự bị, bác nào không tham gia thì đôn vào liền

Hạng B2
19/6/09
169
0
0
chào các bác.thứ 6 này e có thể qua bên các bác giao lưu được ko vậy các bác?

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63
SOLUUHUONG nói:

Mời Bác qua đây giao lưu với anh em nhé
.
Hiện tại tối nay chỉ có Bác Tuyên và AE ở sân này thôi vì phần đông đã đi Mỏm Đá Chim sáng nay.

Hạng B2
19/6/09
169
0
0
nquynh nói:
SOLUUHUONG nói:

Mời Bác qua đây giao lưu với anh em nhé
.
Hiện tại tối nay chỉ có Bác Tuyên và AE ở sân này thôi vì phần đông đã đi Mỏm Đá Chim sáng nay.

sorry bác.nguyên ngày hôm nay e ko lên mạng nên ko bít bác trả lời e.thứ 2 e gặp các bác nha.

Hạng D
30/6/09
2.425
6
36
Báo cáo với các Bác là Tuyên đã nộp lệ phí cho 2 team tennis của MFC và 4 vđv dự bị cho Thùy Trâm!! Các Bác cứ yên tâm và tự tin tập luyện và chờ tới ngày 15/8 mà chiến!!!

Hạng C
1/8/07
664
1
18
46
TP.HCM
Tình hình là rất tình hình... hôm T5 vừa rồi e bị trượt cầu thang dẫn đến chấn bị thốn đau khi bước đi nhưng ko có hiện tượng sưng tấy gì cả và cũng ko có bị nứt nẻ sau khi chụp phim... hôm nay vẫn chua xỏ giày ra sân mài kiếm lại được... nếu tuần sau tinh hinh ko cải thiện thì e sẽ báo các bác lên phương án dự phòng... haiz... nếu lần này mà ko tham dự được thì có lẻ là lần thứ 3 e đóng fí rồi mà ko tham dự được... hic... lần tới quyết tới ngày chiến đấu mới nạp fí thôi hihi...

Hạng D
30/6/09
2.425
6
36
SG_Blue nói:
Tình hình là rất tình hình... hôm T5 vừa rồi e bị trượt cầu thang dẫn đến chấn bị thốn đau khi bước đi nhưng ko có hiện tượng sưng tấy gì cả và cũng ko có bị nứt nẻ sau khi chụp phim... hôm nay vẫn chua xỏ giày ra sân mài kiếm lại được... nếu tuần sau tinh hinh ko cải thiện thì e sẽ báo các bác lên phương án dự phòng... haiz... nếu lần này mà ko tham dự được thì có lẻ là lần thứ 3 e đóng fí rồi mà ko tham dự được... hic... lần tới quyết tới ngày chiến đấu mới nạp fí thôi hihi...

Ái chà chà, Bác cố gắng đi đứng nhẹ nhàng, làm việc gì cũng thong thà từ tốn, đứng lên ngồi xuống cẩn thận ( Giống Bà Bầu quá!!!), tình hình hiện giờ 2 hạt giống là Vinh Cao và SG blue 50/50.. Căng cho đội Mit.
Nói gì thì nói ráng nghe em Blue!