Hạng B1
23/2/13
63
28
18
Chào các Bác,

Hiện tại group nào cũng có và sinh hoạt rất xôm tụ, chỉ riêng Camry là lèo tèo và chỉ toàn là mua bán, chả có gì về thảo luận, độ đẻo hay giải đáp thắc mắc biết hỏng ai.

Em thăm dò các cụ để mở Group chia se trên fb (không sales), hong biết có đường đột không các Bác, Cụ, Lão cho em xin ý kiến nhá.

Trân trọng,

P/S: em mới đổi Camry 2016 được 2 tuần mà anh em ném đá em quá, nhất là những mem cựu của OS... hic

• Like
Reactions: buongxuoiq8
Hạng D
18/12/11
3.581
10.594
113
Xe bác 2016 theo em nghĩ có cần sửa chữa, thảo luận thắc mắc gì ko...nếu có thì bác có tin mà làm theo ko trong khi xe bác em nghĩ 3 năm không cần quan tâm có gì cứ chạy vào hãng cho yên tâm...

• Like
Reactions: UT CUONG
Hạng B1
23/2/13
63
28
18
Xe bác 2016 theo em nghĩ có cần sửa chữa, thảo luận thắc mắc gì ko...nếu có thì bác có tin mà làm theo ko trong khi xe bác em nghĩ 3 năm không cần quan tâm có gì cứ chạy vào hãng cho yên tâm...

Đâu nhất thiết phải sửa xe mới lập group chứ Bác, chúng ta đi chung 1 dòng xe thì có khối chuyện để nói, em thì mới làm quen với dòng này, nếu có cơ hội trao đổi thêm kinh nghiệm lỡ đi đường có trục trặc gì thì mình có thêm người hổ trợ.

Vả lại em cũng làm mới thêm xe mình, mấy OSers đều ném đá những người đi Camry là già, cổ hữu, tính kỷ, sợ mất giá, xe dỡ, túi khí bền nhất quả đất... Em chỉ muốn khám phá nó thôi.

Dù sao cũng cám ơn Bác Dũng Previa...

Hạng B1
23/2/13
63
28
18
Bác chưa coi hết sao k có hội Cam đc :)
Cám ơn Bác, em coi rồi, nhưng mọi người không đậm đà lắm vì toàn mấy anh em Sales quảng cáo, còn anh em Camry có thắc mắc hoặc show hàng thì tự mở theard riêng đề thảo luận trên otosaigon, nên em muốn mở group riêng để update cho nhanh vì hiện tại ai cũng dùng fb, còn lên web thì hạn chế.

Chắc Bác truonghd cũng là 1 thành viên của Camry hay admin của group Camry nào đó, nếu có 1 group đúng nghĩa thu hút anh em thì e, sẳn sàng theo.

Cám ơn Bác.

• Like
Reactions: truonghd
Hạng B2
11/5/16
391
313
63
35
Chào các Bác,

Hiện tại group nào cũng có và sinh hoạt rất xôm tụ, chỉ riêng Camry là lèo tèo và chỉ toàn là mua bán, chả có gì về thảo luận, độ đẻo hay giải đáp thắc mắc biết hỏng ai.

Em thăm dò các cụ để mở Group chia se trên fb (không sales), hong biết có đường đột không các Bác, Cụ, Lão cho em xin ý kiến nhá.

Trân trọng,

P/S: em mới đổi Camry 2016 được 2 tuần mà anh em ném đá em quá, nhất là những mem cựu của OS... hic
Dạ cho em tham gia với bác. Mạn phép cho em hỏi bác lấy xe giá có tốt không bác:3dcuoi:

Hạng F
29/11/11
6.439
8.309
113
Cám ơn Bác, em coi rồi, nhưng mọi người không đậm đà lắm vì toàn mấy anh em Sales quảng cáo, còn anh em Camry có thắc mắc hoặc show hàng thì tự mở theard riêng đề thảo luận trên otosaigon, nên em muốn mở group riêng để update cho nhanh vì hiện tại ai cũng dùng fb, còn lên web thì hạn chế.

Chắc Bác truonghd cũng là 1 thành viên của Camry hay admin của group Camry nào đó, nếu có 1 group đúng nghĩa thu hút anh em thì e, sẳn sàng theo.

Cám ơn Bác.
Bác vô trong đây

https://www.otosaigon.com/threads/c...chuyen-ngoai-le-day-van-hoa.8670657/page-3591

Lúc đầu sẽ ít ai trả lời, sau quen rồi thì qua VB. Còn chuyện muốn làm gì thì cứ qua đó hỏi sẽ hay hơn

• Like
Reactions: buongxuoiq8