Hạng B2
20/7/06
134
0
0
41
tphcm
RE: Thành lập hội Estrella.....

Hì... cây pô đó là pô độ của chiếc Shadow lát sơ đó chứ... thằng bạn nó ko sài nên luộc qua gắn thử... thấy vui vui nên để luôn.....

Hạng C
24/2/08
693
996
93
43

Trích đoạn: thesky903

Khoe típ nè :

ủa xe của chị, chị đi à ?! ơ chị là G ko nên chạy chiếc này chi...!!!:D mua cái khác chạy để lại cho người khác đi chị. để cho em đi nào...!!! ;) mà cho em hỏi giá của nó cỡ như CD125 hay là mắc hơn vậy ?! :)

Hạng B2
20/7/06
134
0
0
41
tphcm

Hic, hem ai tham gia hết............
Close topic vậy .......

Hạng B2
20/7/06
134
0
0
41
tphcm
Re: RE: Thành lập hội Estrella.....

Vậy là cuối cùng cũng có người nài Es lên tiếng..
Chào mừng anh Kiên , nghe anh Kiên nói mua xe của pác singaporeman..
Rảnh rỗi đi uống ly cà fé cho dzui , em hông biết nhậu :((

Tập Lái
6/8/07
40
1
8

Hồi qua Phnompenh thấy nó bán nhiều lắm nhưng dân SG chưa đi nhiều, còn bây giờ thì Estrella ở SG thấy nhiều rồi, chiếc này nó mua lại Design của triumph các bác ạ

Tập Lái
16/11/08
6
1
0
HEHE, CO 2 THANH VIEN ROI.KI TEN CAI COI .CO 1 EM ESTRELLA DEP GIAY 125,2700 BAN HO NG BAN,AI MAU VAO MUC COI DE HOI ANH EM MINH DONG DONG TI CHO XOM TU,BAC SIGAPOREMAN BAN XE CHO TUI ROAI BI H DI FEEWAY.

Hạng B1
12/11/04
92
0
6
HP
vn88.com

Hum nọ nhìn thấy 1 con Es này màu đỏ đang mua đồ ở Giang Sơn ( Hoà mã - HN) trông cổ điển mà hay

Hạng B2
20/7/06
134
0
0
41
tphcm

Anh nào rành về bình xăng con chỉ em với , nó bị thiếu xăng hay sao í , lúc đề máy phải kéo e gió mới chịu nổ , máy nóng hay nguội gì cũng phải kéo e , nhưng khi nổ rồi thì garanty rất êm nha , ghét cái là đề khó nổ , hông biết sao luôn , đã thay bugi , chỉnh & Vệ sinh lại CHK rồi luôn...mà hông hết . Mọi người chỉ em cách khắc phục với , cảm ơn các anh nhìu ...

Tập Lái
8/1/09
1
0
0

Hi các bác. Trước em cũng có thời gian chơi CD mấy năm, thế nên nhìn dáng con Es này là thích liền. Các bác cứ gây dựng phong trào đi rồi chừng nào có tiền em xin đu theo. Hihi
Thấy con W650 dáng có vẻ chiến hơn con 250, chiếc của bác yên vậy thì quá đẹp nhưng đi lâu có bị tê trim ko ah?

Hạng D
5/8/04
1.963
10
38
Kẻ Chợ
Bác đưa thông tin này vào mục Mua-Bán đi và nhớ gõ dấu TV đầy đủ nhé! Em sẽ mở hàng đầu tiên, Em rất quan tâm đấy!
P/S: !
blackmen06 nói:
HEHE, CO 2 THANH VIEN ROI.KI TEN CAI COI .CO 1 EM ESTRELLA DEP GIAY 125,2700 BAN HO NG BAN,AI MAU VAO MUC COI DE HOI ANH EM MINH DONG DONG TI CHO XOM TU,BAC SIGAPOREMAN BAN XE CHO TUI ROAI BI H DI FEEWAY.