Hạng D
18/3/14
1.150
2.553
113
53
Triều đại Bắc tống
Anh tưởng Em câu được cá..........sủ vàng chớ :D
THành lập Hội những người mê và chơi xe Motor Honda LA 250cc

một ngày lào đó dính cá sủ vàng thì hãy nhớ Em còn có 1 người Anh là thương binh ở Q10 với đứa Em trai đang làm bẩu vệ ở chung cư Ê tao hen,à còn đứa mần thợ hồ ở quy nhơn nghe Mọi :).

Hạng D
4/8/10
2.380
1.698
113
HCM City
Anh tưởng Em câu được cá..........sủ vàng chớ :D
View attachment 1540094
một ngày lào đó dính cá sủ vàng thì hãy nhớ Em còn có 1 người Anh là thương binh ở Q10 với đứa Em trai đang làm bẩu vệ ở chung cư Ê tao hen,à còn đứa mần thợ hồ ở quy nhơn nghe Mọi :).
.Lấy 1 con cho Nội nấu mẻ,cà chua,thìa là................Ôi!Thôi rồi luôn,mớ còn lại om dưa và nồi cháo,ngọt vô đối.Gụ vài lít mới cạn nỗi mồi,No kềnh bụng á!

• Like
Reactions: dhnam and gaco
Hạng D
18/3/14
1.150
2.553
113
53
Triều đại Bắc tống
Cóc tha lâu đầy tổ,sáng qua đi lang thang ra chợ dân sinh kiếm mấy thứ còn thiếu....... ;)
tấm tăng lều dã chiến,dây dù,gối hơi,mua tấm tăng lều to 1 chút để bạng Gaco hay Mọi có nổi..... điên như Tớ cùng đi xiên vịt thì cũng có chỗ gáy vô tư hen :D

vẫn kiên trì liệng tập sức khỏe... :)

• Like
Reactions: dhnam
Hạng D
4/8/10
2.380
1.698
113
HCM City
Cóc tha lâu đầy tổ,sáng qua đi lang thang ra chợ dân sinh kiếm mấy thứ còn thiếu....... ;)
tấm tăng lều dã chiến,dây dù,gối hơi,mua tấm tăng lều to 1 chút để bạng Gaco hay Mọi có nổi..... điên như Tớ cùng đi xiên vịt thì cũng có chỗ gáy vô tư hen :D
View attachment 1541521
View attachment 1541522

View attachment 1541523
.Rất tiếc là Mọi đã sở hữu những dụng cụ trên từ hồi còn lưu lạc bên xứ Kimchi gồi nha Bàng em.
.GamenT các loại của thằng Mỹ,dụng cụ lấy lữa sinh tồn,bộ dao swiss,búp bê tình dục khi phải ở lâu trong rừng............
.Vượng: Anh dùng Vinaphone gọi em lần này là lần thứ mười mấy rồi mà em o nghe nha.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: gaco and BangThaiSu
Hạng D
18/1/08
1.935
509
113
View attachment 1541521
View attachment 1541522

View attachment 1541523

Mua cho nhiều rồi cũng phượt ks ah :)

Hạng D
20/4/08
1.854
1.104
113
.Rất tiếc là Mọi đã sở hữu những dụng cụ trên từ hồi còn lưu lạc bên xứ Kimchi gồi nha Bàng em.
.GamenT các loại của thằng Mỹ,dụng cụ lấy lữa sinh tồn,bộ dao swiss,búp bê tình dục khi phải ở lâu trong rừng............
.Vượng: Anh dùng Vinaphone gọi em lần này là lần thứ mười mấy rồi mà em o nghe nha.
có vụ này nữa á...

Hạng D
18/3/14
1.150
2.553
113
53
Triều đại Bắc tống
@: All.
cứ chọc ngoắt thiệt nhiều Bàng càng xung xuớng,nó rống như một sự cổ vũ cho ý chí và quyết tâm xiên vịt của Bàng càng lên cao cao......kkk...:D
nè mới đi săn hàng sale off nà mấy Cưng
giày biệt kích 1 ngày đi vạn dặm :p

áo khoác thám báo lữ đoàn không vận số 18.

PS:chiều nay đi đón thằng ni,Bàng cha quyết định quất lun cái ......bao tải bắt gà của thủy quân lục chiến nà,thằng nhỏ người mẫu là Bàng con đấy :D.

Chỉnh sửa cuối: