Hạng B2
18/12/06
171
72
28
Hi bác Fil, cám ơn bác nhiều. Sáng nay gọi kỹ thuật của Huyndai chú nó bảo hệ thống điện của xe không connect với chìa khoá được. Thêm nữa đèn la phong xe cũng không sáng. Chiều mai về tui đi mua pin thay cho cái chìa khoá trước, nếu không được thứ 2 mang qua hãng luôn.

Hạng D
1/7/14
1.026
378
83
33
Các bác cho em hỏi tu nhiên hôm nay xe em giống như mất điện, phải cắm cái chìa khoá vào hộc để tay mới khởi động máy được. Có phải do chìa khoá hết pin, cả 2 chìa khoá đều không điều khiển remote đóng cửa mở cửa được. Khăc phục như thế nào vậy các bác? Sáng mai em đi VT nên để vậy đi có OK không? Cám ơn các bác.
Em nghĩ thay pin là hết ạ. còn đèn la phông k sáng thì thay bóng đèn là xong, nên tự thay, vô hãng bị chém lung tung hết đó bác :))

Hạng B2
18/12/06
171
72
28
Cám ơn các bác đã tư vấn! Không phải hết pin của chìa khóa remote mà đứt cầu chì nhớ nên bị tình trạng như vậy. Sáng nay tôi đã đem xe đến Ngoc An anh em kỹ thuật rất nhiệt tình tìm lỗi và khắc phục. Đánh giá cao dịch vụ của Huyndai Ngọc An ở quốc lộ 13

Hạng D
26/9/07
1.595
477
83
TP. HCM
Ù, lục tìm mãi mới thấy cái hụi Tucson này ... Cảm ơn lão Fil già đã đăng ký cho em nhoen .,.. hé hé.

Em xin chào cạc bạc hụi Tucson ạ.

• Like
Reactions: Mr Fil and MecGLA
Hạng D
26/9/07
1.595
477
83
TP. HCM
Bác Mr. Fil xem tình hình ra sao rồi lên lịch làm cái off nhẹ nhẹ nhỏ nhỏ cho ae Hụi Túc giao lưu, giao ly sơ giao cái nhen bác ... nhanh nhanh, em nôn quớ bác Fil ạ. :3dgoidien:

• Like
Reactions: MecGLA
Hạng B1
22/6/13
68
26
18
Em cũng đang hóng mà cuối tuần này kẹt off-beach với gấu và F1. Lễ này hụi nhà Tuc mình có on off ở đâu không cho em đu với

Hạng D
26/9/07
1.595
477
83
TP. HCM
Cám ơn các bác đã tư vấn! Không phải hết pin của chìa khóa remote mà đứt cầu chì nhớ nên bị tình trạng như vậy. Sáng nay tôi đã đem xe đến Ngoc An anh em kỹ thuật rất nhiệt tình tìm lỗi và khắc phục. Đánh giá cao dịch vụ của Huyndai Ngọc An ở quốc lộ 13
Bác nói đúng, e cũng thường đi bảo dưỡng tại Huyndai Ngọc An, nơi đây, các bác cố vấn kỹ thuật ( Mr. Phước ) và các bạn kỹ thuật làm rất nhiệt tình. Hơn nữa, phòng chờ cũng được cải tiến trang bị thêm ghế massage, có rất nhiều chức năng để phục hồi sức khỏe trong lúc chờ bảo dưỡng, Thêm 1 bình rượu nhân sâm Hàn Xẻn luôn .... nói chung là hài lòng khi là bảo dưỡng tại Ngọc An.
Một số hình ảnh minh họa.
Đã trang bị thêm ghế Massage ( Free nhé )
THÀNH LẬP HỘI TUCSON - Giao lưu học hỏi, chém gió, ọp ẹp

Rượu Nhân sâm Hàn Sẻn ... nhìn củ thoai là đã phê tè lè

Nhân viên nhiệt tình .... mần kỹ lém ...

Hạng B2
16/6/11
131
46
28
Đang tính lên bảo dưỡng ở Ngọc An trong tuần này đây mà chưa lên được. Con xe của em thì hôm qua vừa đi SG về nổi đèn check tèm lem, có khi lại bị quả lọc của cái van tuần hoàn bẩn, đến đợt bảo dưỡng rồi mà chưa lên được.
Các bác cho em đăng ký nhé: Xe Tuc 2010 ghi, máy dầu. Nick isengineer, tên: Tuấn Anh. Địa chỉ tận Vũng Tàu.
Chắc cả hội mình em chạy máy dầu! Đang chán muốn đẩy đi đây.

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.371
113
Sài Gòn - HCM
Bác Mr. Fil xem tình hình ra sao rồi lên lịch làm cái off nhẹ nhẹ nhỏ nhỏ cho ae Hụi Túc giao lưu, giao ly sơ giao cái nhen bác ... nhanh nhanh, em nôn quớ bác Fil ạ. :3dgoidien:
Cứ từ từ. Để dụ dỗ khoảng 10 ông, tóm cổ vào cái rọ mang ra thịt cho nó hoành tráng
Bác isengineer : Máy dầu chạy kinh tế quá đi chứ, hồi đấy tui tìm con IX35 bản nội địa máy dầu lòi mắt ra mà không có đành mua máy xăng

Hạng B2
16/6/11
131
46
28
Kinh tế nếu mình hay chạy đường dài, chứ chạy trong phố nhiều thấy nó cứ tòng tọc nhiều lúc bực mình lắm :D