Hạng B2
15/11/11
433
138
43
36
Tp. HCM
Cám ơn bác Nhẫn đã cho e số phone để liên lạc. Các bác còn lại đã đọc và thích bài viết này, thì gởi tin nhắn vào hộp mail của e số phone của các bác nha. :3dgoidien:

Hạng B2
15/11/11
433
138
43
36
Tp. HCM
E cám ơn các bác đã hồi âm và cho số phone. Các bác ơi, bác nào có CR-V mà không tham gia CLB CR-V club thì tiếc quá, 1 câu lạc bộ được dành riêng cho CR-V. :). Năm nào e thấy hội HFC của mình chỉ có chi hội Honda Accord đại diện và sôi nổi nhất trong các sự kiện sinh nhật OS. Vậy các bác sở hữu CR-V thì sao, chẳng lẽ phải núp bóng Accord và chịu thua các chi hội xe khác sao. :3dcuoi:

Hạng B2
15/11/11
433
138
43
36
Tp. HCM
Đi vài chiếc cho có hình up lên đc rồi bác chứ lien lac voi hảng làm gì...??

Bác ơi, mặc dù biết rằng các đại lý Honda sẽ ko giúp mình nhiều, nhưng chỉ cần mình có tiếng nói đại diện của Honda là việc làm 1 CLB CR-V sẽ nhanh hơn, và quy mô sẽ lan nhanh ra nhiều hơn. Nhưng 1 người ko thể làm nên đại sự, phải cần có rất nhiều đồng chí có chung chí hướng và tâm quyết. :)

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.850
3.968
113
56
chắc cà đao
E cám ơn các bác đã hồi âm và cho số phone. Các bác ơi, bác nào có CR-V mà không tham gia CLB CR-V club thì tiếc quá, 1 câu lạc bộ được dành riêng cho CR-V. :). Năm nào e thấy hội HFC của mình chỉ có chi hội Honda Accord đại diện và sôi nổi nhất trong các sự kiện sinh nhật OS. Vậy các bác sở hữu CR-V thì sao, chẳng lẽ phải núp bóng Accord và chịu thua các chi hội xe khác sao.

cứ bình tỉnh.....

• Like
Reactions: ashigu
Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.850
3.968
113
56
chắc cà đao
Bác ơi, mặc dù biết rằng các đại lý Honda sẽ ko giúp mình nhiều, nhưng chỉ cần mình có tiếng nói đại diện của Honda là việc làm 1 CLB CR-V sẽ nhanh hơn, và quy mô sẽ lan nhanh ra nhiều hơn. Nhưng 1 người ko thể làm nên đại sự, phải cần có rất nhiều đồng chí có chung chí hướng và tâm quyết. :)

hẹn ngày off, đăng ký số lượng xe....rồi mới kêu gọi được.

• Like
Reactions: ashigu
Tập Lái
25/3/09
30
18
8
Em mới tậu em CRV 2015, các bác cho em tham gia group này nhé !? Em ở quận 9 gần trạm thu phí xa lộ Hà Nội. Số điện thoại em: 0907426096 (Tuân)

• Like
Reactions: kevinthai
25/2/13
1.075
10.072
113
Em nói thật bác đừng buồn, theo em dân đi CRV đa số toàn người đứng đắn hoặc đứng tuổi hoặc bận rộn công việc, ko phải hạng loi choi đua đòi xe hơi v.v... Nên chắc ko có thời gian hưởng ứng với lời kêu gọi của bác. Khác với Kia, Sò v.vvv

em đi CV :)

• Like
Reactions: Andy.vuquoctuan