Hạng B2
8/10/14
240
118
43
Mình cũng vừa rướt em cx9 được 10 ngày nên rất muốn trang trí thêm cho vợ 2 vậy mua phụ kiện ở đâu ? các AE tư vấn dùm, và còn cái hướng dẫn sữ dụng toàn tiếng Anh mà mình chỉ mới tốt nghiệp trường làng có Bác nào có HDSD tiếng Việt không ? Giúp mình với !
Bác biết chức năng hạ lòng guon hậu khi lùi xe chưa? Cho gạt chỉnh guong hậu về phải chuyển số lùi xe tự hạ lòng gưong xuống thấp hơn để lùi xe. Phụ kiện thì bác nên mua 1 bộ thảm của Weathtech rất tốt và đẹp

• Like
Reactions: mygia
Mình cũng vừa rướt em cx9 được 10 ngày nên rất muốn trang trí thêm cho vợ 2 vậy mua phụ kiện ở đâu ? các AE tư vấn dùm, và còn cái hướng dẫn sữ dụng toàn tiếng Anh mà mình chỉ mới tốt nghiệp trường làng có Bác nào có HDSD tiếng Việt không ? Giúp mình với !

Trước hết anh đổi avatar đi đã...keke

Hạng B2
10/9/11
400
319
63
Trước hết anh đổi avatar đi đã...keke
Mấy ngày nay mới nhận xe nên còn trang điểm em nó nên chưa chụp em nó bô nào, để em chụp bô nào đẹp em đổi avatar sau nhé.

dcv confirmed
Hạng D
9/7/06
1.457
1.977
113
Xe em chỉ làm bảo vệ gương hậu, logo, thảm weather tech theo xe, camera blackvue, vietmap, bộ chia tẩu thuốc và cổng usb, bơm xe, dây câu bình, bình chữa cháy. Vậy là đủ!

Hạng B1
23/2/09
64
13
8
Em xin phép kéo topic này lên để các bác tư vấn vụ cốp sau xe em, có nút ấn mở ra mà sao em về P rồi mà cửa ko len cũng như người ngoài khong mở được cốp hậu

Hạng B2
8/10/14
240
118
43
Bác mở khoá cửa chưa, hình như lock cửa cũng không mở cốp đc

dcv confirmed
Hạng D
9/7/06
1.457
1.977
113