Hạng B1
11/1/08
98
0
16
53
vkv nói:
a Tuyen oi,

Em đổi nick rùi nha, nick này nè : vkv. Tại hết đi W204 rồi haha
Bữa nào chi hội mình tập trung đầy đủ đánh giao lưu đi pà con :D

Tuyêni30 nói:
Kính thưa các thành viên MBFC!
Vào khoản giữa tháng 8 năm 2011, diễn đàn OS có tổ chức giải tennis giữa các Chi Hội, năm ngoái vì lí do không đủ vận động viên nên chi hôi MBFC của chúng ta không tham gia, năm nay Tuyên xin lập thớt này để chúng ta ai yêu mến và đang chơi tennis đăng kí danh sách tham gia và tháng 8 này những vdv ưu tú nhất của chi Hội sẽ đại diện MBFC tham gia giải Tennis các Chi Hội OS
Hiện giờ có các bác như sau:
1. Tuyêni30
2. Andre Thái
3. W204
4. Cachiva
5. Bannang
6.Tambu
7.8.9...

Ku den day roi kakaka - dang ky 1 ve theo ku luh

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành
Bữa rồi bên BCR các bác đánh "dữ quá" :)
Kỳ này MBFC được nhờ rồi

Bác Tuyên coi có hội nào trình "tàm tạm" cho SUp theo luyện lại tay nghề cái !

Hạng B2
24/8/09
179
7
18
Em cũng mới học tennis được 6 tháng, có bác nào cùng trình độ thì lập hội chơi cho vui chứ chắc chưa đủ trình độ tham gia với bác Tuyên được. Em o Bình Thạnh. Bữa tuần rồi họp BCR Q9 e có việc về sớm chưa có giao lưu với các bác nhiều, hy vọng lần sau giao lưu nhiều hơn.

Hạng D
30/6/09
2.425
6
36
SUp.com nói:
Kỳ này MBFC được nhờ rồi

Bác Sup ơi! Kỉ thuật và thể lưc của bác tôt lăm, chỉ vì bác mê đá bóng nên bỏ bê tennis thôi! Tối nay ra sân TT TDTT quận Tân Bình đường Xuân Hồng thứ 2,4,6 từ 20h chơi Bác, anh em trình vừa vừa thôi, Bác chơi tốt!!!

Hạng B1
10/7/08
74
1
18
51
Tuyêni30 nói:
Kính thưa các thành viên MBFC!
Vào khoản giữa tháng 8 năm 2011, diễn đàn OS có tổ chức giải tennis giữa các Chi Hội, năm ngoái vì lí do không đủ vận động viên nên chi hôi MBFC của chúng ta không tham gia, năm nay Tuyên xin lập thớt này để chúng ta ai yêu mến và đang chơi tennis đăng kí danh sách tham gia và tháng 8 này những vdv ưu tú nhất của chi Hội sẽ đại diện MBFC tham gia giải Tennis các Chi Hội OS
Hiện giờ có các bác như sau:
1. Tuyêni30
2. Andre Thái
3. W204
4. Cachiva
5. Bannang
6.Tambu
7.8.9...
Bác Tuyêni30 ui cho Power Cuong tham dự nhé...

Hạng D
30/6/09
2.425
6
36
Rất chào mừng Bác Power Cường và bác Johnnyvqc đến với team tennis MBFC, chúng ta cố gắng 1 tháng đánh 2 lấn nhé, anh em tập trung tại BRC được không KVL, anh em sẽ tự đi lên và mang theo đấy đủ Vợt và banh

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
50
HCM
Úi chà chà, bác Tuyên năm nay qui tụ hàng khủng đây. Các hội khác chắc cũng phải chạy đua vũ trang mới kịp :D

Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
50
HCMC
bannang.com
Tuyêni30 nói:
Rất chào mừng Bác Power Cường và bác Johnnyvqc đến với team tennis MBFC, chúng ta cố gắng 1 tháng đánh 2 lấn nhé, anh em tập trung tại BRC được không KVL, anh em sẽ tự đi lên và mang theo đấy đủ Vợt và banh

Wc and wc ...:D

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành
Tuyêni30 nói:
SUp.com nói:
Kỳ này MBFC được nhờ rồi

Bác Sup ơi! Kỉ thuật và thể lưc của bác tôt lăm, chỉ vì bác mê đá bóng nên bỏ bê tennis thôi! Tối nay ra sân TT TDTT quận Tân Bình đường Xuân Hồng thứ 2,4,6 từ 20h chơi Bác, anh em trình vừa vừa thôi, Bác chơi tốt!!!
Tối T6 tới cho SUp ra dợt thử nha bác Tuyên (sáng nay mới đọc lại cái thớt này nhờ kvl ;) )
Em mà không đá bóng thì lấy đâu ra sức mà chạy bác, sắp vọt qua 40 rùi mà