Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City
Nếu đã thành lập hội cafe thì em xin PR dùm ku Tèo:

Bác Teo_GM@ nhà ta đang là đồng sáng lập viên của quán cafe HANOI CORNER, số 7 đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, đối diện Thảo Cầm Viên, sát bên toà nhà Petrolimex - Lê Duẩn, và sát trường Trung học Trưng Vương. Em đã hân hạnh được bác Tèo mời đến đây 1 lần và cảm thấy khung cảnh ở đây thật tuyệt vời, rất thích hợp làm điểm off cafe cho ae hội ta, em và Tèo đã bàn nhau dự định dành riêng 1 góc đặc biệt cho hội SFC, tuy nhiên chỉ mới là ý tưởng sơ khai... Vì thế, nếu được, thay mặt bác Tèo, kính mời các bác dành buổi khai trương tiểu hội CAFE SCFC sắp tới ghé tại địa điểm trên.

Ưu đãi: giảm 20% trên tổng hoá đơn

Chỗ đậu xe ôtô thoải mái và miễn phí trên lòng đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, trước mặt quán.

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Cu Tèo này giấu hàng ghê nhỉ ... phạt đê bớt 50% cho bõ ghét , hay anh em uống xong xù hội đồng

Hạng D
9/5/06
2.454
344
103
cám ơn Bác Mua, do quán em chưa hoàn chỉnh lắm nên em chưa dám mời SFCer lên dự cho vui. nếu được thì CN này mời các Bác off ở quán em cũng được, do vị trí này chỉ phục vụ cho VP gần đó nên CN cũng vắng, đâu xe dọc Ng Bỉnh Khiêm cũng oke, không thì gởi trong sở thú.
@all: giảm 20% thì phải có em mới giảm được a5h )))))

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58
Teo_GM nói:
cám ơn Bác Mua, do quán em chưa hoàn chỉnh lắm nên em chưa dám mời SFCer lên dự cho vui. nếu được thì CN này mời các Bác off ở quán em cũng được, do vị trí này chỉ phục vụ cho VP gần đó nên CN cũng vắng, đâu xe dọc Ng Bỉnh Khiêm cũng oke, không thì gởi trong sở thú.
@all: giảm 20%<span style=""color: #ff6600;""> thì phải có em </span>mới giảm được a5h )))))

Tèo nói vậy là chủ nhật này Tèo có tới không vậy?nếu Tèo tới thì cho 500 đ hình địa chỉ đi,anh sẽ thông báo dời địa điểm.Bác nào có Việt Mép thì vui lòng set điểm đến là số 7 Nguyễn Bỉnh Khiêm,chọn đường đi ngắn nhất.
@all: giảm 20% thì phải có em mới giảm được a5h ))))) >>>>Thời buổi điển khiển từ xa rồi mà Tèo?

Last edited by a moderator:
Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City
Tèo tất nhiên phải đi rồi, nếu ko đi thì mai quẳng cái thẻ Titanium Card đó qua đây, Muak xử lý cho hehe - chuyện nhỏ như cái cùi chỏ í mà!

Last edited by a moderator:
Hạng C
27/1/10
812
2
18
THẢO CHỮ nói:
SFC400 nói:
Uống xù đi. Em ủng hộ uống xù...
vụ này hay nè  :D
cái j chứ em thích nhất là xù
rửa quán đi bác Tèo, anh em ta đi khai trương hội CAFE SCFC thì......... xù thôi :D:D

Tập Lái
19/12/10
33
0
0
CAFE IDOL

Anh Teo ơi cafe pha fin nhe anh, cho em xin 1 phiếu luôn. Mười mấy năm chưa biết sở thú còn gì ở trỏng, sẳn dịp đi nghía thú luôn :)
hunguyen123 : Anh Hùng ơi, chỉnh lại là lần này " rửa quán " cho SFC đi anh. :)

Hạng C
26/12/10
769
2
18
Khi nào em mới được chữ We're SFC vậy các bác? Em thấy dán vào xe đi ra đường oai quá.