Tư Vấn Đầu Tư Thanh Long Bay

Hạng B2
12/10/17
138
50
28
Quận 4
www.facebook.com
Bài báo nói lên 2 việc:
  • Chủ đầu tư là đơn vị không có tiền, hoặc đã vay tiền và sử dụng gần cạn, hoặc tính đàn bà rất cao nên chất lượng dự án và cơ sở hạ tầng chắc chắn không tốt
  • Báo đã lên bài rồi, còn bỏ ngỏ nhiều việc của Sở ban ngành nên....sẽ còn rắc rối về sau
Dính vào dự án này rõ khổ
:v bác sale ở đâu vào tổng hợp thông tin từ lều báo,rồi phán nghe gắt quá. :))))
Giờ thuê lều báo viết bài chắc khó~~
ai biết 2 bên nội bộ họ không thống nhất việc gì mà đứng ngoài nói vô như mấy bà hàng xóm thế?
Giờ Đại lý ký quỹ có hợp đồng đầy đủ, mà đại lý bán ko đạt, thì cứ theo hợp đồng mà phải chịu phạt mất tiền ký quỹ chứ sao. trước giờ vốn là như vậy mà có gì xôn xao,
Với cả Chủ đầu tư ít tiền, sao bác ko làm được như họ đi rồi ngồi đó phán

Hạng D
26/8/05
3.929
22.697
133
:v bác sale ở đâu vào tổng hợp thông tin từ lều báo,rồi phán nghe gắt quá. :))))
Giờ thuê lều báo viết bài chắc khó~~
ai biết 2 bên nội bộ họ không thống nhất việc gì mà đứng ngoài nói vô như mấy bà hàng xóm thế?
Giờ Đại lý ký quỹ có hợp đồng đầy đủ, mà đại lý bán ko đạt, thì cứ theo hợp đồng mà phải chịu phạt mất tiền ký quỹ chứ sao. trước giờ vốn là như vậy mà có gì xôn xao,
Với cả Chủ đầu tư ít tiền, sao bác ko làm được như họ đi rồi ngồi đó phán
Không nghe, không tin báo, thì đi nghe, đi tin chú à!?
Hài vãi!

Hạng B2
12/10/17
138
50
28
Quận 4
www.facebook.com
Không nghe, không tin báo, thì đi nghe, đi tin chú à!?
Hài vãi!
nếu nghe thì cũng nghe đa chiều, chứ nghe 1 góc độ, 1 phía rồi phán như thể ngồi trong nhà phán ra như vậy anh thấy đúng sao?
- Câu chuyện ở đây là 2 bên ko thống nhất được với nhau,
ông dkra thì đổ thừa ông tsb làm truyền thông pháp lý chưa tốt, nên ổng bán ko đc, ổng muốn đòi lại tiền ký quỹ,
ông tsb thì theo hợp đồng ký quỹ ban đầu(ai làm sàn bđs thìbiết), ôngbán ko đạt chỉ tiêu thì tôi phạt tiền ký quỹ,
ko thống nhất đc thì tranh chấp tiền ký quỹ,
Đâu ra, ông sale ở đâu vào phán: tài chính ko tốt, làm hạ tầng tệ, pháp lý bỏ ngõ,..?!!! xin lỗi, nói chuyện phải có cơ sở chứ, :)))) haha

• Like
Reactions: vuatocdovn
Hạng B2
17/6/19
471
276
63
Thèng Txb lùa gà dkr hốt được 32 tỏi không biết thèng Dkra lùa khách hàng được bao nhiêu nhỉ hii

Tập Lái
16/8/19
39
19
8
32
Tsb nó sang tay qua cho Nam group rồi thì thèng DKr có mà đòi vào mắt
biết thì phán cho chuẩn bác ơi. không người ta cười. trung sơn bắc là chủ đầu tư dự án. Nam Group là thằng đằng sau. dự án này DKRA tổng đại lý phân phối k liên quan ông DKR mà DKR đòi gì ở đây.
Hợp đồng có hẳn hoi. đòi k được thì đưa ra tòa thôi. hóng tiếp.

Hạng B2
17/6/19
471
276
63
biết thì phán cho chuẩn bác ơi. không người ta cười. trung sơn bắc là chủ đầu tư dự án. Nam Group là thằng đằng sau. dự án này DKRA tổng đại lý phân phối k liên quan ông DKR mà DKR đòi gì ở đây.
Hợp đồng có hẳn hoi. đòi k được thì đưa ra tòa thôi. hóng tiếp.
Nó là cò chứ tổng đại lý con mẹ gì, giờ ra tòa nó cứ nhây ra éo giả cũng ăn buôi cho nó ý

Hạng B1
14/10/17
88
103
33
bán hàng
Chắc rồi sẽ trả thôi mà lúc nào trả k biết, thời dịch bệnh khó khăn, bán hàng k được, cầm 32 tỷ giải quyết đc khối chuyện