Hạng D
28/11/09
1.172
2.650
113
Hồ Chí Minh
Em đang khộ gặp thầy còn khộ hơn em :(
Cho em 3 phút si nghĩ nha !

Thông số mâm : 215/60/16, bác kiểm tra hộ em có ráp dc cho Zinger ko nhé chứ em hông rành :)
Thông số Zinger là 225/60 R16 có gắn được không mấy Bác.
Hic nếu ok thì em đặt gạch Chủ Nhật thay cho em nó luôn chứ nhà xa chạy lên lại kg còn cũng mất công. Bác chụp hình dùm 04 mân tình trạng em nó lành lặn hay như thế nào để tham khảo luôn nhé.

• Like
Reactions: cbpham
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Hic nếu ok thì em đặt gạch Chủ Nhật thay cho em nó luôn chứ nhà xa chạy lên lại kg còn cũng mất công. Bác chụp hình dùm 04 mân tình trạng em nó lành lặn hay như thế nào để tham khảo luôn nhé.
mâm này y chang thôi... chỉ khác kiểu dáng... còn vỏ thì không bàn nhe
4 mâm zinger bác có thanh lý không lên cho giá luôn đi.... em khuân về làm tí chuyện

Hạng D
28/11/09
1.172
2.650
113
Hồ Chí Minh
k
mâm này y chang thôi... chỉ khác kiểu dáng... còn vỏ thì không bàn nhe
4 mâm zinger bác có thanh lý không lên cho giá luôn đi.... em khuân về làm tí chuyện
Kha kha không Bác ơi để zin đó còn cái kia có thể dổi màu cho em nó nhìn mới lạ tí

Hạng D
14/11/10
3.027
4.457
113
HCM
Cuối tuần này mâm mới em chưa về bác ơi, chắc tuần sau mới về, có gì em báo bác.
Mai em chụp hình rồi gởi bác. Mâm cũ nên có trầy chút ít, ko như mới dc. Em bao bác chạy 120km/h thả 2 tay như bác @QuynhLato có up cái clip :D (quan trọng là bác có dám hay ko thôi...kakaka...) !

Hạng D
28/11/09
1.172
2.650
113
Hồ Chí Minh
Cuối tuần này mâm mới em chưa về bác ơi, chắc tuần sau mới về, có gì em báo bác.
Mai em chụp hình rồi gởi bác. Mâm cũ nên có trầy chút ít, ko như mới dc. Em bao bác chạy 120km/h thả 2 tay như bác @QuynhLato có up cái clip :D (quan trọng là bác có dám hay ko thôi...kakaka...) !
Ok Bác, cuối tuần em mới có ở SG. Khi nào có mân mới Bác alo em nhé

• Like
Reactions: cbpham