Hạng B2
25/4/19
164
521
96
37
Thành phố "bình yên" đến lạ

Mấy ngày nay ra đường, TPHCM không còn tấp nập, ồn ã, kẹt xe nữa. Các địa điểm vui chơi nổi tiếng, hàng quán, tạm ngưng hoạt động. Nhìn như thành phố đang trong dịp Tết Nguyên Đán vậy :D

Công nhận ra đường mùa này cũng thích, không kẹt xe, ít tiếng còi, ít chen lấn hơn :D. Đi vào mấy con phố trung tâm lâu lâu mới thấy người nước ngoài đi bộ thôi. Như vậy ra đường thấy cũng yên bình, chạy xe cũng thoải mái hơn.

Hôm trước, hông báo dừng các hoạt động cắt tóc từ tối 24. Thấy tóc mình cũng dài nên ghé qua tiệm Vũ trí ngay NTMK ngồi chờ 10p thấy có vẻ mình không "có cửa" được cắt rồi (quán đông hơn cả mùa tết), em đi thêm mấy quán thì quán nào cũng vậy.

Thôi xách xe về, mong được cắt tóc chứ mạng mình vẫn quan trọng. Tình hình này thời gian nữa không được cắt chắc kêu vợ lấy kéo tự xử :D:D

Dịch chán nên luyên thuyên với các bác vậy thôi, Chúc các bác khoẻ mạnh và vượt qua mùa dịch này yên ổn;)

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/10/11
3.064
5.843
133
Em mua trên Lazada về bộ tông đơ, kéo cắt cho vợ em tự xử 2 cha con luôn! Trời ợ, trụi hết quả đầu! May ra giờ ra đường đeo khẩu trang đội nón bảo hiểm chứ quả đầu này ghê quá o_O
Hóng hình ảnh :rolleyes:

• Haha
Reactions: PMH82
Hạng D
3/1/16
1.103
755
113
Vắng như 3 ngày tết, mà tụi học sinh đúng là được nghỉ Tết dài kỷ lục.