Tập Lái
7/1/16
14
15
3
trên trời
Vì quá ồn hay cốp nhỏ mà đành lòng tiễn e nó thế bác ?
quá ồn bác ạ lái hàng ngày mà tiếng ồn từ lốp táp lô và pô xe nó hành quá em chịu thua + ghế ngồi cực chặt nếu ngồi cả ngày . track và chạy núi cực ngon so với subie nhất là ôm cua hơn hẳn vì nhẹ hơn. nhưng tiếng rumble của subie vẫn phê :3dcuoigif:

• Like
Reactions: KHOAVAN
Hạng C
12/12/10
872
265
63
TP.HCM
quá ồn bác ạ lái hàng ngày mà tiếng ồn từ lốp táp lô và pô xe nó hành quá em chịu thua + ghế ngồi cực chặt nếu ngồi cả ngày . track và chạy núi cực ngon so với subie nhất là ôm cua hơn hẳn vì nhẹ hơn. nhưng tiếng rumble của subie vẫn phê :3dcuoigif:
Năm mới cố lên đem Evo X về Garage hoặc nhắm mắt làm đại :)) Nha bác, đời sau cũng là bản cuối cùng hy vọng cách âm tốt. :3dchientrung: Góp ý bác thôi. Ko xúi dại bác trả bill hằng tháng đâu

Hạng B2
7/1/15
234
182
43
40

Xe bác hình như làm equal header rồi thì tiếng Subie rumble còn được mấy nữa ah :D

Hạng D
em không rõ nhưng bệnh muôn thuở của subaru gần 10 năm nay rồi nên em thấy bt hên xui thôi ạ chiếc 2005 sti của em ăn đến 3 cái máy rồi nhưng vẫn chịu chơi tiếp vì dáng xe mới đẹp quá :3dsohai:
Zu này STi ở VN cũng có em bị, ko biết khi qua thế hệ máy mới có khắc phục hết ko.