cvp confirmed
Hạng C
2/9/12
640
112
43
Pham Sunny nói:
thich du lich nói:
Pham Sunny nói:
Đề nghị bầu cử lại và cho tất cả anh em trong hội cùng binh chọn công khai , không phân biệt thành viên mới hay cũ . Đề nghị bỏ cái đồng chí X ra khỏi hội nghị. Đã đảo lừa gạt làm HT.

Bác ơi, post bên trang khác, Bác post chổ này ko tới người bác cần nói đâu mà đi ra ngoài nôi dung nữa!
Trang khác cái giề nữa pác. Các pác cứ dung dưỡng cho cái xấu. Ung thư la phải cắt bỏ. Hồi xưa em còn làm cho CTY THÙNG XE TẢI ĐÔNG LẠNH LAMBERET , Nó cũng cắt bỏ cái ung thư này ra ngoài đó pác. Pác tự tìm hiểu nhe.

Thớt này đâu phải là thớt bầu bán gì đâu bác, Bác qua bên thớt bầu cử mà cho ý kiến nhe.

Hạng D
26/1/10
1.250
5.836
113
em lót dép, pha ly cafe + gói con mèo ngồi coi film tình cảm keke

cvp confirmed
Hạng C
2/9/12
640
112
43
7 cho nói:
Đang chống tụi cu hồn âm binh vào quậy phá, bác ko vô phụ còn ở đó lót dép kkk. Tranh thủ đi đá banh lại đi nhe sắp vô giải rồi đó

Hạng D
26/1/10
1.250
5.836
113
@ xitrum, cvp, xedaumalai : dạ em đang đợi mợ chủ xe lên tiếng rồi mới tham gia ạh, mợ chủ đã báo là cuối tuần sau sẽ thông báo rõ ràng. nên bây giờ cứ ngồi xem film hài đã, đúng sai tính sau. 3 bác ngồi với em để em kéo thùng mía xanh nữa hen keke

cứ người thật việc thật là em ủng hộ hết mình, còn bình mới rượu cũ hay âm binh thì em khinh mấy thèng đó lắm...

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
7 cho nói:

Qua nhà Anh cho mượn cái ghế ngồi coi phim ma luôn tình cảm gì ... chú đang coi phim toàn cảnh oan hồn vất vưỡn ko thì làm sau tình cảm ước át được.

Hạng B2
26/3/14
110
11
18
7 cho nói:
@ xitrum, cvp, xedaumalai : dạ em đang đợi mợ chủ xe lên tiếng rồi mới tham gia ạh, mợ chủ đã báo là cuối tuần sau sẽ thông báo rõ ràng. nên bây giờ cứ ngồi xem film hài đã, đúng sai tính sau. 3 bác ngồi với em để em kéo thùng mía xanh nữa hen keke

cứ người thật việc thật là em ủng hộ hết mình, còn bình mới rượu cũ hay âm binh thì em khinh mấy thèng đó lắm...

đóng 1 thùng cho vô liền, nếu SJW ko chịu tui trả lại!