Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
24/10/10
3.410
13.631
113
Oạch, đọc đến post số 5,6 thì thấy mình post hơi dư hơi.
Đại ka Quang nàm giề mà căng thẳng cái Q8 xía, từ từ, lo cái Q1 đã ... Q8 chừng nào ra sổ em với đại ka thủng thỉnh song kiếm hợp bích ... khoe hàng
, chỉ mong lúc đó cha nội nào có cái đuôi 75 sau lick chưa bị bem để lòi lên lèm bèm cái coi sao.
bravia nói:
Đây cũng biết nhưng vẫn bị tốn 500k nè!
Chắc không dại như rứa nữa đâu nhể:D
Hè hè, bác khác em.
Em đóng tiền để được nghe, còn pác đóng xiền để được ... lói :D:D:D:D 2 nhu cầu khác nhau, dù cùng chung 1 ... hội thảo, hehehe

Hạng B1
12/9/12
63
2
8
sites.google.com
bravia nói:
anhtuan_vo89 nói:
nguyen_vinh_cr nói:
Hanh.Pham nói:
Quận 9.
Câu này rút ra được phải mất 500 khìn nộp cho hội thảo bđs kỳ roài của bác Ngô Anh Vũ đó bác ( không phải bác Vũ lấy tiền, mà tiền để ủng hộ từ thiện, bác ấy là mạnh thường quân diễn giả buổi off).
Lý do: trong buổi off nói.

Quận 9. Đó là lựa chọn của tôi

nam khang nói:
Em nghĩ là nên mua dự án Tuấn Anh ở Nhà Bè, giá quá tốt,
Bây giờ mình mua nền Tuấn Anh, mai mốt mình làm Tuấn Em vì chưa biết khi nào được giao nền?

nvquangcm nói:
Tiêu đề thì để ở Nhà Bè, nội dung thì để ở Q9 rồi Thủ Đức...:mad:
Chán quá em tư vấn ở Q8 vậy...ka.ka.

Thôi bác chủ có dự án nào quẳng lên đây cho bà con ném đá chơi cho vui, giờ em thấy sàn nào có chữ PHÁT chữ THỊNH là em chỉ mong được bình AN thôi...hix

Nếu là mình thì mình vẫn chọn Nhà bè vì nó thiết thực hơn còn Q9 thì đầu tư mất thời gian hơn (nếu cùng một khoảng tài chính để đầu tư thì chọn Nhà bè) ^^
Dự án Anh Tuấn Garden sẽ bàn giao nền trong tháng 10.2012 đó bạn
Mình thấy nếu mua đất ở Nhà bè để đầu tư thì chọn cái Anh Tuấn Garden cũng ngon (đầu tư lướt sóng năm sau bán kiếm lời)
Nếu bạn muốn mua ở thì chọn Phú Xuân, hiện đang có một số khu họ phân lô ra bán giá cũng rất hợp lý (12-13tr/m2), có hỗ trợ vay vốn ko thế chấp, ko chứng minh thu nhập. Tổng giá trị chỉ khoảng 600-800tr/nền
Khi nào An Phát Thịnh mà có hàng bán ở Q9 là quan niệm của bác lại thay đổi ngay thôi. :D
hihi! nói chung Sale này hơi non nghề.
Cố gắng đừng bỏ cuộc nhé. Trong này khách hàng tiềm năng nhiều lắm. Em dụ được khối người rồi đấy

Ừh thì mình cũng mới vô ^^
Nhưng nếu đầu tư ở Quận 9 thì sẽ cần 1 khoảng tài chính lớn hơn nhiều nếu đầu tư ở Nhà Bè chứ
Mình đang nhắm tới các đối tượng khách hàng có tài chính khoảng 1 tỷ trở lại muốn đầu tư hoặc đề dành chứ ko phải mấy dạng đầu tư sành sỏi, vốn nhiều nhé !!!

Hạng B1
26/12/11
59
236
38
Campuchea
anhtuan_vo89 nói:
Như tiêu đề, nếu khách hàng muốn tìm 1 nơi an cư hoặc mua để dành cho con cháu với tài chính chỉ 1 tỷ trở lại. Họ nên mua bđs ở đâu ??

+ Bình chánh ??
+ Quận 9 ???
+ Thủ đức ???
+ Quận 9 ???

Riêng bản thân bạn, bạn nghĩ sẽ mua bđs ở khu vực nào trong thời điểm này ???
Đương nhiên, lấy địa điểm mốc để so sánh là tại trung tâm Quận 1 - chợ Bến Thành !!!

Cùng thảo luận nào anh chị em ^^

Tiêu chí mua đất cũng như các diễn dặt bác nầy nghe kỳ kỳ...không làm người đọc nổi hứng, liệu có phải là một sự cầu thị thực hay ...rãnh rổi?

Hạng B1
12/9/12
63
2
8
sites.google.com
chàyvồ nói:
anhtuan_vo89 nói:
Như tiêu đề, nếu khách hàng muốn tìm 1 nơi an cư hoặc mua để dành cho con cháu với tài chính chỉ 1 tỷ trở lại. Họ nên mua bđs ở đâu ??

+ Bình chánh ??
+ Quận 9 ???
+ Thủ đức ???
+ Quận 9 ???

Riêng bản thân bạn, bạn nghĩ sẽ mua bđs ở khu vực nào trong thời điểm này ???
Đương nhiên, lấy địa điểm mốc để so sánh là tại trung tâm Quận 1 - chợ Bến Thành !!!

Cùng thảo luận nào anh chị em ^^

Tiêu chí mua đất cũng như các diễn dặt bác nầy nghe kỳ kỳ...không làm người đọc nổi hứng, liệu có phải là một sự cầu thị thực hay ...rãnh rổi?

Đơn giản là để thảo luận. Nếu bạn đang muốn tìm 1 nơi an cư hoặc mua để dành cho con cháu sau này. Bạn chỉ có khoảng 1 tỷ thì bạn sẽ mua ở khu vực nào trong các tiêu chí mình đưa ra. Mình ghi Nhà bè nhầm thành Quận 9 =_+ ?????

Hạng B2
27/2/12
298
2
0
Bác cho sale an phat thịnh tụt xuống vựt hả bác Bravia em nó chưa có kinh nghiệm mà các bác thông cảm đi.

Status
Không mở trả lời sau này.