Hạng B1
20/6/19
58
44
3
29
bác nào sale dự án này, ib e ít thông tin
Theo như tôi nắm thì chuẩn bị Charm City sẽ tung ra giỏ hàng các tầng đẹp như 8, 9, 18, 19...
Có sự tham gia vào bán của Đất Xanh, Golden Land (sàn này là đại lý F1 của Vinhomes).
Giá cả thì tầm 25-27tr/m2 (khả năng chưa VAT) => sự tăng giá đáng ngưỡng mộ cho căn hộ Bình Dương, có ngáo giá không nhỉ? Chứ cuối 2019 Vincom hoạt động và đầu 2020 thì Dĩ An chính thức lên thành phố rồi.
Pháp lý dự án thì GPXD đã có (đc xây lên tầng 31 rồi nhé, giấy cũ chỉ có hơn 20 tầng), ngày 16/3/2020 đã ký HĐMB tháp Saphire.

Thông tin của bác Fantasisclub cũng khá đầy đủ rồi này :cool:

Hạng B1
2/8/19
58
21
8
35
Hồ Chí Minh
Vincom Dĩ An vắng như chùa bà Đanh, Dt743 toàn cont với tải nặng bụi mù mịt. 1 điểm sáng là đang mở rộng đường này.
Vin nó k chọn nhầm vị trí đâu, nên e ngĩ cái ngã 4 và trục DT743 sẽ thay đổi sớm thôi.

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Vin nó k chọn nhầm vị trí đâu, nên e ngĩ cái ngã 4 và trục DT743 sẽ thay đổi sớm thôi.
Ở đấy đa số dân công nhân, họ vào chơi hóng mát chứa mua bán gì trong Vincom
Mấy anh ấy ăn theo Vincom làm gì nhỉ, a thấy mấy căn shop house chăng bảng cho thuê nửa năm ko thấy cửa hàng nào mọc lên :D
Còn vị trí thì quá đẹp rồi, nhưng vị trí đẹp để bán hàng cao cấp giữa chốn chợ búa thì cũng tèo...

• Like
Reactions: Ronaldebo
Tập Lái
3/10/19
23
27
3
39
Ở đấy đa số dân công nhân, họ vào chơi hóng mát chứa mua bán gì trong Vincom
Mấy anh ấy ăn theo Vincom làm gì nhỉ, a thấy mấy căn shop house chăng bảng cho thuê nửa năm ko thấy cửa hàng nào mọc lên :D
Còn vị trí thì quá đẹp rồi, nhưng vị trí đẹp để bán hàng cao cấp giữa chốn chợ búa thì cũng tèo...
Chuẩn bác, hàng hóa thì ít mà toàn hàng không dành cho đại bộ phần dân xung quanh (chủ yếu công nhân). Lúc mới mở ra họ đi vì tò mò, sau rồi mấy em tới sống ảo, giờ thì mấy bà mẹ quanh đó dắt con dạo cho mát.

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Chuẩn bác, hàng hóa thì ít mà toàn hàng không dành cho đại bộ phần dân xung quanh (chủ yếu công nhân). Lúc mới mở ra họ đi vì tò mò, sau rồi mấy em tới sống ảo, giờ thì mấy bà mẹ quanh đó dắt con dạo cho mát.
Oh bác cũng ở gần đấy chăng? Mình có ng quen đang ở trong Charm plaza
Mà hình như căn hộ ở đây ko có làm công viên với phòng cộng đồng hay sao ấy....