Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
Re:Em mở thớt share Film HD và Link download Film HD,

Hai_Lua_Me_Oto nói:
EM thì mới rước em samsung 3D về , nên đang tìm nguồn phim 3D . Có bác nào có không share cho em .
Em có khoảng 50 phim 3D (1080 - SBS & OU) trong ỏ cứng, bác cần thì vác ổ cứng qua em. Nều muốn down nhanh về xem thử thì bác vào đây lấy links dowload về http://fslink.us/category/3d/

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM

thinhsve nói:
Cái dàn "Tan nát tình lành nghĩa xóm" mà bên HDVN thường gọi của Bác X108 nhìn khủng quá. Bác để vậy thì xem Film không Ok đâu. Đầu tiên em cũng nhía em này, nhưng sau đành chơi đồ rời ghép lại thôi.
Dàn của em như thế lày đây:
TV: LED 3D Sharp 40LE830
HDP: HD900B
AVR: Pioneer AX10Ai đời cũ, nhưng là : Gấu 1 thời.
Font: JBL L890.
Sur: cặp Sony cùi bắp.
Sur Back: cặp Technic cùi bắp luôn.
Sub và Center đang tiếp tục hành trình sưu tầm. Center em đang nhía em: B&W HTM62, Sub đang lựa chọn tùy kinh phí mà Bà Cả cho phép, thèm em VELODYNE nhưng giá chát quá.
Bác Phở Dê cố lên
Em cũng lụm hằm bà lằng về nhét hết vào cái phòng ngủ, mắt kèm nhèm + lỗ tai trâu nên miễn có hình và tiếng là được gòi
- TV LED 3D 55" LG
- AVR: Denon 3300
- Front JBL 318Pro (mua giá bèo trên OS)
- Center, real: lụm lại bộ loa của dàn sonny cũ
- HDP: Dat@age của tàu mua lâu rùi chẳng nhớ đời nhưng vẫn chơi đủ các loại định dạng

Last edited by a moderator:
Hạng B2
26/5/11
268
152
43

hơ hơ.. em thấy Bác Thinh sờ-ve mở thớt nầy làm mọi người hăng hái cả. Các Bác em xin cái chân theo hầu nhé.

Hạng D
14/9/08
2.044
33
38
53

Em thấy xem phim trên máy tính đẹp hơn trên đầu đọc HD chứ nhỉ???
Được thêm cái tiện là có thể vác laptop đi chép ,xem thoải mái bất cứ đâu và ...giấu vô tư!!!

Hạng D
14/9/08
2.044
33
38
53

PhD nói:
Em chỉ mới có cái TV LCD FullHD, còn chưa biết phải làm những gì (mua sắm thiết bị) nữa để có thể xem được phim HD nè.
Bác nào tư vấn em một bộ ngon, bổ, rẻ nhé.
Để xem được phim HD thì lão Phở chỉ cần vác laptop hoặc ổ cứng đi chép phim và cài đặt thêm phần mềm xem phim. Xong rùi dìa nhà nối dây vô tivi rùi...XEM!
Nếu nhu cầu chỉ có vậy thì ổn. Còn 'đua đòi' thì tuỳ theo 'MÁU' trên nhiều nghĩa!
Hôm nào lão vào Tân Bình, em sẽ đãi lão 1 chầu cafe và tận mắt thấy,tai nghe,tay sờ,miệng...lầm bầm tại địa chỉ này nghen!
http://vnexpress.net/gl/v...-hon-5-000-usd-tai-vn/

Hạng B2
29/8/11
360
0
18
49

cái vụ này hay ...em ủng hộ .

Hạng D
13/1/10
2.305
1.563
113
Bình Thạnh, HCM

QUYVIP nói:
Đống film của bác thinhsve khoảng mấy Tg bác?
Khoảng 1.14TB bác à. Tình hình kiểu này em lại phải tốn xèn mua HDD mới thôi. Em chỉ kéo mấy Film xem Trailer hấp dẫn và các Bác khác comment khen thôi.
Film em có đa phần là khoảng: 23GB/film hoặc 45GB/film có 1 số rất ít nhỏ hơn 20GB
Em đã down Ma Tốc độ 2 2D Bluray rồi. Em gởi Link 3D Bluray (43BG) cho Bác nào thích, tối nay em mới kéo, chắc mai mới xong.
http://www.fshare.vn/folder/TJAH8BR3TT/
@Polt: Bác đừng để đầu đĩa trên AVR, Bác để AVR còn giải nhiệt nữa chứ.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
9/7/08
273
33
28
45
Đồng Nai

Em thấy bà con hay vào thớt này, có rất nhiều phim và phụ đề tha hồ tải.
[link]http://hdvietnam.com/diendan/forum.php[/link]

Hạng B2
26/5/11
268
152
43

Bác thịnh sờ-ve có Tom & Jerry HD ko? mấy đứa cháu nhà em mê lém. nếu có Bác cho em link nha. Thanks

Hạng B2
15/6/08
326
43
28

Phim này không có HD đâu , chỉ có DVD Rip thôi ...
Chưa có xe nói:
Bác thịnh sờ-ve có Tom & Jerry HD ko? mấy đứa cháu nhà em mê lém. nếu có Bác cho em link nha. Thanks