Tập Lái
7/3/17
23
15
3
41
Em mở màn phát. Tình hình là em thấy băng ghế sau CX5 có khe ở giữa 2 ghế, do đó bụi hay vài vật dụng có thể rơi xuống. Em chưa tìm ra cách lật cái ghế đó lên để làm những việc cần thiết. Bác nào biết xin hướng dẫn em nhé.
Cám ơn
ở dưới hàng ghế sau phía trước có 2 cái lãy bác đẩy ra phía sau thì có thể lật hàng ghế sau lên và có thể quét zọn vô tư. còn bác đòi lật nó lên là k đc vì dưới đó đã có óc vặn cố định rồi

LeH
Tập Lái
18/9/23
1
0
1
35
sao em ít thấy ít xe CX5 màu đen chạy trên đường vậy các bác, sao mọi người ít mua màu đen vậy nhỉ

Tập Lái
28/7/18
2
2
3
42
Chào các bác,
Xe em CX5 2015, vừa rồi đi bảo trì hãng bảo cần thay cao su chân máy ( cả 3 cái) và 2 cục cao su càng A trước. Tuy nhiên giá hãng báo cao su chân máy khá chát và thay luôn cả cụm càng A chứ không thay cao su. Các bác cho em hỏi mấy này ở Sài Gòn có gara nào thay tốt không, khu vực quận 8, Bình Tân, quận 5, 6 càng tốt vì nhà em ở quận 8.
Cám ơn các bác.

• Like
Reactions: btpaul
MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.441
113
Chào các bác,
Xe em CX5 2015, vừa rồi đi bảo trì hãng bảo cần thay cao su chân máy ( cả 3 cái) và 2 cục cao su càng A trước. Tuy nhiên giá hãng báo cao su chân máy khá chát và thay luôn cả cụm càng A chứ không thay cao su. Các bác cho em hỏi mấy này ở Sài Gòn có gara nào thay tốt không, khu vực quận 8, Bình Tân, quận 5, 6 càng tốt vì nhà em ở quận 8.
Cám ơn các bác.
Chuyên gầm thì có
Quang Vũ
Quang Đỉnh

• Like
Reactions: Trong Bao