Hạng D
4/5/15
4.007
21.693
113
Không thik DA này vì thằng sale lừa mình mua DA của nó đang ở chỗ này. Nghĩ tới cảnh nó ăn tiền hoa hồng từ mình xong phủ phê hưởng thụ trong khi mình lo chạy thoát hàng bỏ moẹ là thấy méo zui rồi :(
Ngon zậy, sale này chắc cũng khủng nhỉ, mua được One lun

Hạng B2
21/3/20
221
352
63
33
Không thik DA này vì thằng sale lừa mình mua DA của nó đang ở chỗ này. Nghĩ tới cảnh nó ăn tiền hoa hồng từ mình xong phủ phê hưởng thụ trong khi mình lo chạy thoát hàng bỏ moẹ là thấy méo zui rồi :(
Bác đang mua One Verandah lun hả bác :)

Hạng C
3/6/16
707
1.281
93
Ngon zậy, sale này chắc cũng khủng nhỉ, mua được One lun
Giám đốc sàn đàng hoàng, kinh nghiệm sale hơn chục năm. Xong chơi mình hàng loạt cú từ lúc đặt cọc tới lúc ký hdmb. Nghĩ lại mà thấy mình ngu vl, hồi đó thà bỏ moẹ cái cọc thì không lỗ như giờ, nghe lời nó giữ lại chờ nó thoát hàng cho xong nó lặn cmnl :(

Hạng B2
21/3/20
221
352
63
33
Giám đốc sàn đàng hoàng, kinh nghiệm sale hơn chục năm. Xong chơi mình hàng loạt cú từ lúc đặt cọc tới lúc ký hdmb. Nghĩ lại mà thấy mình ngu vl :(
Haiz ở VN là vậy.
Sale đàng hoàng thì ko có số. Sale lừa đảo mới bán dc hàng :)))
Em có ông KH mua nhà quận 1. Mình thiệt thà tư vấn nhà đó như này, như này, ổng nghe xong nhờ tư vấn thêm vài nhà nữa. Xong ổng ko mua ko vay nữa luôn kkkk số con rệp quá

Hạng C
15/8/11
713
2.025
93
Haiz ở VN là vậy.
Sale đàng hoàng thì ko có số. Sale lừa đảo mới bán dc hàng :)))
Em có ông KH mua nhà quận 1. Mình thiệt thà tư vấn nhà đó như này, như này, ổng nghe xong nhờ tư vấn thêm vài nhà nữa. Xong ổng ko mua ko vay nữa luôn kkkk số con rệp quá
NH cho vay làm luôn bán nhà, chừng nào thì xây nhà luôn.

Hạng D
4/5/15
4.007
21.693
113
Vãi hàng, thấy xả 1 loạt các căn 2pn lỗ so với giá gốc, mà vẫn chưa đi :confused:

• Like
Reactions: riversouth