Hạng B2
29/5/14
161
13
28
31
Bé tí mà quan trọng gì ngữ pháp hả bác?
Ko quan trọng nhưng nó phải đúng 1 cách tự nhiên (vì toàn câu ngắn, đơn giản), như trẻ con ở nhà tập nói vậy.

Hạng B1
9/11/12
68
16
8
Bé tí mà quan trọng gì ngữ pháp hả bác?

quan trọng là nó có theo sát con mình không, mình complain, nó mới lên lịch cho test, xong mới agree với mình là yếu này yếu nọ, xong mới lên lịch phụ đạo... ngay lúc hết khóa chuẩn bị đóng tiền gần 50 chai... ghét cái thái độ nên next luôn... chuyển hướng cho nó ra Bùi Viện nói chuyện với tây balo, ba nó tranh thủ làm vài chai bia ngắm dú, mông teen girl, lợi cả đôi đường lại tiết kiệm :D:D

• Love
Reactions: Trường_Giang
Hạng B1
16/8/14
51
10
10
35
Các bác ơi Tôm nhà e năm nay được 6t đang học lớp 1, e muốn tìm cho con 1 trung tâm ngoại ngữ để con làm quen dần với tiếng anh nhưng vẫn chưa biết chỗ nào phù hợp. Các bác có thể cho e xin 1 vài cảm nhận về các trung tâm ở Sài Gòn được không ạ? Nhà e ở q3 nên cũng muốn tìm trung tâm gần nhà để tiện đưa đón con, e cảm ơn các bác nhiều.
Bé nhà mình thuộc diện cực lỳ, ko chịu hợp tác với người lạ, kể cả giáo viên. Mình có cho đi học thử 2 buổi với thầy của Yola, thầy khá vui tính và năng động, dạy bé tập vẽ, dán sticker... qua 2 buổi, bé nhà mình đã thay đổi hẳn, hợp tác với thầy và cười nhiều hơn... Sau đó mình cho con học hết 3 khóa Dolphin, giờ đang Junior Primary rồi nè.

Hạng B1
16/8/14
51
10
10
35
quan trọng là nó có theo sát con mình không, mình complain, nó mới lên lịch cho test, xong mới agree với mình là yếu này yếu nọ, xong mới lên lịch phụ đạo... ngay lúc hết khóa chuẩn bị đóng tiền gần 50 chai... ghét cái thái độ nên next luôn... chuyển hướng cho nó ra Bùi Viện nói chuyện với tây balo, ba nó tranh thủ làm vài chai bia ngắm dú, mông teen girl, lợi cả đôi đường lại tiết kiệm :D:D
Bựa thế bác :v dạy con tán gái từ bé à :D

Tập Lái
25/8/14
41
5
8
43
Yola! Học không mình gửi pass giới thiệu, con anh được giảm, con em cũng được giảm

Tập Lái
25/8/14
41
5
8
43
giảm được nhiêu anh? học phí cho bé lớp 1 ở đây thế nào ah?
Bác vô đây chat hỏi giá cho đảm bảo, chốt thì ới em: https://yola.vn/chuong-trinh-tieng-anh-thieu-nhi-tieng-anh-tieu-hoc-yola/
Nếu muốn con giỏi nói, phản xạ nói tốt, tự nhiên và yêu thích tiếng Anh thì YOLA là lựa chọn theo mình tốt nhất Q.3
Trong lúc chờ bọn nhỏ học mình với anh ngồi sweet box xem phim cùng nhao :D:D

Hạng B1
18/8/14
54
3
8
44
Con em học tích hợp. hè cho đi chơi hết hè về đi học lại

Tập Lái
4/4/19
28
1