Hạng B2
18/8/12
421
210
43
HCM
dailyxemitsubishi.com
Nếu chậm nhận xe vậy chúng em tìm xe khác ạ. Xe và giá chưa có mà đặt tới tháng 1, 2 năm sau thì ảo tưởng quá ạ. Có khi đại lý lại cò cưa giống CRV thì chết ạ.
Cái này không phải ảo tưởng bác ơi, tình hình thực tế nó như vậy ạ. Bản thân Mitsubishi đã nghiên cứu thị trường trước khi quyết định lựa chọn sản xuất dòng xe này, mức giá của xe ở đây chỉ là 550tr và 650tr, một mức giá thấp nhất từ trước tới nay cho dòng xe 7 chỗ tại Việt Nam. Chúng em luôn muốn KH quan tâm và lựa chọn dòng xe Mitsubishi nhiều hơn nữa, cụ thể đối với các hãng xe khác sẽ bắt các bác mua phụ kiện hay gì đó để cộng thêm tiền nhưng đối với Mitsubishi lại không có chuyện đó. Cái này các bác tìm hiểu sẽ thấy.
Gạch đá chúng em để xây nhà bác ajh, giá VLXD tăng cao nên chúng em không phí
Có lẽ MIT đang ảo tưởng và làm eo không thua gì Toy và Hon, tiếp tục nhé MIT, chắc tháng sau các bác sale sẻ thốt lên " bên em đã kín cho đến tháng 7 / 2019 rồi"
Vẫn như ở trên, đây em không cho là ảo tưởng. Đối với em và nhiều KH đã đặt xe khác thì với giá 550tr hay 650tr cho 2 phiên bản này là chấp nhận được, và chúng em cũng không bao giờ làm eo bắt mua phụ kiện hay tăng đôn giá như những hãng xe bác liệt kê. Em đồng ý các bác có điều kiện tài chính dư nhiều các bác sẽ lựa chọn xe trang bị full option nhưng đây là dòng xe 7 chỗ có giá chỉ từ 550tr thôi ạ

Hạng B2
25/5/17
397
159
58
42
Mình cũng tính đặt xpander. Nhưng thấy đánh giá MT khá cạnh tranh trong khi AT không có gì đột biến. Nên do dự chờ công bố giá chính thức. Chứ chênh lệch cả 100 thật khó thuyết phục .
Bác ko đặt sớm thì càng chờ lâu nữa đó, giờ lượng KH đã tới T1/2019 nhận xe rồi

• Like
Reactions: htv254
Hạng D
11/11/16
1.167
1.015
143
46
Căng nhỉ??? Bác nào có điều kiện thì thay vì mua X bản AT các bác có thể vay NH thêm 200T lên luôn Outlander STD??? có xe liền mà trải nghiệm thú vị hơn
Xpander dạo này chưa ra chính thức mà còn HOT hơn đặt hàng siêu xe nữa

• Like
Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Căng nhỉ??? Bác nào có điều kiện thì thay vì mua X bản AT các bác có thể vay NH thêm 200T lên luôn Outlander STD??? có xe liền mà trải nghiệm thú vị hơn
Gặp em xe nào hot bắt xếp hàng chờ lại còn ép phụ kiện thì cho out hết, đi kiếm mua xe có sẵn được tặng phu kien và giảm giá này nọ thì mua.

• Like
Hạng B2
18/8/12
421
210
43
HCM
dailyxemitsubishi.com
Nhu cầu dân mình nó lại nằm trong phân khúc Xpander nhiều hơn Outlander bác ạ chứ tụi em cũng muốn bán outlander lắm (chốt sớm cuối tháng nhận lương sớm :D).
Gặp em xe nào hot bắt xếp hàng chờ lại còn ép phụ kiện thì cho out hết, đi kiếm mua xe có sẵn được tặng phu kien và giảm giá này nọ thì mua.
Xếp hàng chờ là lịch sự bác ơi, Ép mua phụ kiện mới chua chứ bác, em lại không thíc kiểu có tiền đập phát lấy xe mặc dù người khác đặt trước :)

Hạng D
9/7/09
1.754
962
113
Em thấy trên website của Mit nó nói ai đặt xe sớm sẽ có phụ kiện 20 triệu kìa các bác (không phải trả tiền thêm đâu).

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Em thấy trên website của Mit nó nói ai đặt xe sớm sẽ có phụ kiện 20 triệu kìa các bác (không phải trả tiền thêm đâu).
Cũng mong Mitsubishi nói được làm được không ép khách lấy phụ kiện xếp hàng lấy xe văn minh đúng kiểu Nhật Bản. Cố định tên người mua không cho sang tên tránh bọn đầu cơ, ai huỷ cọc thì đôn người kế tiếp lên. Đừng làm ăn khốn nạn như bọn Toyota Honda.

• Like
Tập Lái
5/8/12
42
5
13
Em hỏi chí phải chứ cái Khởi hành ngang dốc HSA cho bản MT nó hoạt động ra sao vậy mí anh? nge lạ

Hạng C
21/9/14
620
8.360
93
55
Chúc mừng bác.
à mà khoan, để xem có ai hủy cọc ko nữa mới biết con số thực giao xe chứ nhỉ?
Indo thì xpander đi xách dép cho Avanza rùi bạn, cách biệt hơn 1200 chiếc.
Bác cừ chờ tháng 9, 10 này khi Rush và Avanza (TOY thần thánh) ra mắt sẽ cụ thể hơn việc giao xe T 11, 12 hay T1.2019 đó.
Cho dẫn chứng số liệu đi bác! Vậy mới linh chứ!

Hạng C
21/9/14
620
8.360
93
55
em thấy nhiều cụ , chẳng biết đã đi xe chưa nhưng kiểu gì cũng vào chê được . một chiếc xe bình dân thực sự thì cứ đem so sánh với những chiếc cao cấp hơn cả về giá và phân khúc người dùng . nhiều cụ có khi đang đi xe máy vào cũng chê được xe xấu , xe yếu . Một chiếc xe cho tầng lớp bình dân vói nhu cầu đi lại thiết yếu, đỡ mưa nắng ... mà cứ đòi hỏi phải thế này , phải thế kia .
Tôi đồng ý với bác!
Tôi cũng mong là các bác nào đã từng phán như chuyên gia mặc dù chưa được thử xe (??) đến khi nào thực tế kiểm chứng cho thấy mình đã sai thì tự vả vào mồm nhé!

• Like
Reactions: GOD_KILLERX