Hạng D
12/3/11
1.595
65.395
113
Tiền Giang, gò công
Thắt rồi vẫn bắn được hả mấy anh . trước giờ em tưởng thắt xong thì chỉ giật giật cho vui chứ chả ra cái gì . vài chục lần như vậy thì đến phản xạ giật giật cũng không còn . sao em nghe nói trong nước cốt có thứ gì đó, làm phụ nữ cũng cảm thấy sảng khoái hơn, thắt rồi chắc họ cũng bớt khoái phần nào . quê em chục ông đi thắt thì có đến 9 ông hối hận vì vợ chịu không được, kiếm thêm bên ngoài, mất mặt lắm .

Hạng B2
10/2/14
186
1.424
93
Thắt rồi vẫn bắn được hả mấy anh . trước giờ em tưởng thắt xong thì chỉ giật giật cho vui chứ chả ra cái gì . vài chục lần như vậy thì đến phản xạ giật giật cũng không còn . sao em nghe nói trong nước cốt có thứ gì đó, làm phụ nữ cũng cảm thấy sảng khoái hơn, thắt rồi chắc họ cũng bớt khoái phần nào . quê em chục ông đi thắt thì có đến 9 ông hối hận vì vợ chịu không được, kiếm thêm bên ngoài, mất mặt lắm .
Mấy case này ít mà. Qê bác ở đâu mà gặp cả chục cases vại

Hạng B2
7/7/09
132
6.109
103
Thằng bạn em nó có 3 con rau quen 3-6 năm, giờ 2 con trong đó sống chết đòi đẻ con. Xin hỏi thắt ống dẫn tinh ở đâu ? Thắt xong bắn ra toàn nước, tinh dịch đọng lại thì đi đâu ? xin hết :)
Thắt xong thì thành Quách cmn Hoè luôn rồi còn gì nữa mà rau với cỏ :(

TKM confirmed
Hạng D
24/2/08
2.143
18.201
113
Vợ chịu ko được là sao anh? Có phải thắt xong bị yếu ko? Chứ em nghe nói ông nào thắt xong hay bị chứng cuồng dâm.

Hạng D
30/6/08
1.505
63.766
113
58
Vợ chịu ko được là sao anh? Có phải thắt xong bị yếu ko? Chứ em nghe nói ông nào thắt xong hay bị chứng cuồng dâm.
Thắt xong vợ có bầu. Nổi đau của kẻ trồng rau gặp bảo. :(