Hạng C
14/2/09
789
6
18
48
Focus09 nói:
Em mới nhận thông tin từ anh bạn đông nghiệp là sales Ford mới thông báo đã có hàng, đặt hàng 20 ngày sẽ giao xe. Điều đặc biệt trong đợt cải tiến Focus 1.8AT 2010 là sẽ có 2 túi khí + mâm 16" với giá ko đổi. Điêu này em mong mỏi ở con FC 2009 tư lâu. Hix hix!!!
Giá không đổi có nghĩa là tăng giá khoảng 1.000$ hả bác, vì giá hiện tại có thể được giảm 1.000$, bản 1.8 MT sedan có được thay đổi ko bác? lên mâm 16 + 2 túi khí?

Hạng F
8/8/06
6.456
20.914
113
40
Hiện tại Focus 1.8AT giá vẫn là 29.7K tuy nhiên không có hỗ trợ từ nhà máy, Còn lọai 2.0AT 4 cửa giá là 32.800 USD.

Hạng C
19/6/08
862
13
18
www.otosaigon.com
Jangnhut nói:
Sau 1 thời sang chung sống với em Ỉn thì định chuyển sang FF vì nhìn dáng em nó đẹp quá. Hôm nay thấy trời cũng đẹp nên vác bà cả cùng bà 2 sang Ford để xem mắt ngắm nhìn bên trong em nó.
Rất hài lòng với ngoại hình em nó nhưng khi mở cửa xem xét kỹ bên trong thì thất vọng vô cùng. Nội thất nhựa bên trong còn thua đồ chơi TQ của con nít nữa, nhựa nhìn thô cứng, không sắc xảo, ron cao su quanh cửa nẹp sơ sài... Bà cả xem xong rồi thay đổi ý định luôn.
Tiếp tục đi Ỉn 1 thời gian nữa thôi => Buồn miên man :(

Em và bà cả cũng có cùng nhận xét như bác. Đó cũng là lý do em chọn Altils.

Hạng B2
6/10/10
146
140
43
Tây Ninh
Em kể các bác nghe việc mua chiếc xe đầu tiên FF 1.8 MT của mình, sau 1 thời gian lên mạng, vào các diễn đàn đọc gần hết các thớt về xe của các bác và tham khảo bạn bè thì em chọn FF. Em có thằng bạn nối khố nó củng khuyên nên mua vì khi đi mua em nhờ nó theo và củng là lúc Ford đang giảm giá nó thấy so với các loại khác Ford vừa với tầm tiền và chất lượng củng ok. Nó là việt kiều Cam nhưng lấy vợ Sài gòn, xe thì nó đi nhiều loại lắm vì bên đó xe rẻ lúc cưới vợ nó mua con ếch 3.0 hàng Việt Nam 1 thời gian sao thấy tốn xăng nó bán mua lại Cap xài hơn 1 năm nay nó chê gầm yếu không chắc chắn như Ford vì nó đi giửa Cam và Việt liên tục mà đường bên Cam thì xấu gầm Cap sau hơn 1 năm cày không chịu nổi, xuống cấp rồi( cái này nó nói em củng không biết xuống cấp về mặt kỷ thuật là như nào, nhưng hiểu là sắp hỏng). Hôm em đi xem xe nó củng đi chung và khuyên nên mua thế là em quất luôn :)>. Em mua xong nó củng bán Cap lấy tiếp con Ranger thay vì Hilux vì nó bảo Ford chất lượng so với giá tiền là ok thế thôi :cool: