Hạng B2
26/4/13
215
12
18
NYSE6868 nói:
car_hcm nói:
E nghe nói thay 4 má phanh chi hơn 2tr thôi mà, e nhớ Ltz xài 4 thắng đĩa mừ, ủa má phanh khác bố thắng phải không các Bác ???
Trước mắc gấp đôi phía sau ạ. trước 4 cái sau 4 cái

4.1 triệu là 4 cái trước thôi

Bách: có lý đó em

os123...9: DDT đó bác. Chắc hàng GM Korea
chuẩn không cần chỉnh, xuất sứ phụ tùng của GMVN là GM korea và GM china do đó mấy bác thấy made in china trên xe của GM là bình thường,nhưng bác hãy để ý có 3 loại phụ tùng trên thị trường
1. hàng nhái xuất sứ china, korea điều có, tem nhãn y chang rất khó phân biệt, nhưng chất lượng khỏi phải bàn, đôi khi phải gọt dũa tí mới lắp vào được.
2. hàng loại 2 thường là xuất sứ korea ( các cửa hàng hay gọi hàng korea) cái này tương đối ổn nhưng cũng hên sui vì không qua khâu KCS nào.
3. hàng Gm có nhiều nguồn khác nhau, nhưng chắc chắn là không qua ông HQ, nên giá cả chắc chắn như làn da cô em 18 so với 35, nên bác phải am hiểu tí là mọi chuyện êm xuôi.mong mấy bác tìm được nhà cung cấp uy tín và chất lượng.

Hạng B2
3/1/12
244
11
18
Sáng nay em đi bảo dưỡng xe (khoảng 37.000km) ở An Thái, kỹ thuật gọi điện báo phải thay bố thắng, cả vật tư & nhân công là 3.5 triệu, các bác thấy có cần lưu ý cái gì không? Cảm ơn các bác trước, em lần đầu thay bố thắng, :)

Hạng D
30/10/12
3.965
2.684
113
leyenthi nói:
Sáng nay em đi bảo dưỡng xe (khoảng 37.000km) ở An Thái, kỹ thuật gọi điện báo phải thay bố thắng, cả vật tư & nhân công là 3.5 triệu, các bác thấy có cần lưu ý cái gì không? Cảm ơn các bác trước, em lần đầu thay bố thắng, :)
Sao mắc quá vậy nhỉ? mợ ra ngoài mua thay chắc rẻ hơn!

Hạng D
20/2/12
1.141
457
83
Em đi hỏi mua cái bơm nước rửa kínhCRU LS , nơi báo 800k, nơi 600k, nơi 300k...e biết mua ở đâu bây giờ hả các bác ?????

Hạng D
31/3/12
1.005
281
83
Trà Vinh
dulichtt: bị sao mà pải mua cái bơm nữa rùi bác?bữa nào rãnh chộp và send e hình đôi mắt mới của Cruze nhà bác vơi

Hạng D
4/6/10
1.732
2.419
113
Xe em lac cdx 1.8, đi được 48,000km và vừa bảo dưỡng mốc 50,000km hôm qua. Kiểm tra bố thắng vẫn còn dày nên kỹ thuật tư vấn không cần phải thay.

Hạng C
25/6/12
543
8.896
93
Trước khi vào đại lý thay phụ tùng các Bác nhớ check 2-3 đại lý để chắc ăn về giá. Hôm trước em gọi tới đại lý quen báo 4,1 bao công. Em gọi tới 1 đại lý khác báo 4.1 bao công, nhung GM giảm giá 40% nên còn 2.7 bao công. Em tới và coi đúng là hàng GM, khi thay nó bắt em ký vào tờ giảm giá của GM để báo cáo. Bó tay thiệt. May k mất toi triệu mấy.

Em xin phép k nêu tên đại lý, vì giờ chuyện kinh doanh của họ. Nhưng chỉ comment là các Bác nên call to check price trước khi lái xe đến.

Giờ ế quá nên đại lý GM bắt đầu chơi trò giấu khuyến mãi của hãng để kiếm thêm. Hic. GM dê u sẽ k khá nổi vì cái đám phá gia chi tử với tên gọi là "đại lý chính hãng" này.

• Like
Reactions: anviet
Bác ghé garage em đi, em đang có hai dòng sản phẩm, một là hàng GM chính hãng, hai là không chính hãng giá cả cũng chấp nhận được, em cam kết hàng GM chính hãng giá cạnh tranh nhất thị trường tại mọi thời điểm vì chi phí mặt bằng bên em không ... hoành tráng lắm chỉ đủ xài thui ah.

Chào Bác.
Vậy bác nghe chỗ em đi, địa chỉ 10 nguyễn trọng quyền, P.tân thới hoà, Q.tân phú, tại đây chúng em vừa sửa chữa và bán phụ tùng các dòng xe của hãng GM ( Chevrolet ). Má phanh trước giá: 2,150,000 vnd , công thay 165,000 vnd , phụ tùng được bảo hành 6 tháng hoặc 10.000 km tuy thuộc điều kiện nào tới trước hết trước.