Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Bác nào giúp em gấp cách thay bóng cho xe Cruze đơn giản nhất. Xe em bị hỏng cần phải tự thay. Em còn bóng zgin.
Trước mọ có file Youtube nay tìm ko ra

Hạng D
25/10/20
1.545
14.504
98
56
xe bác bóng gì?xenon hay halogen?xenon thì hơi khó một chút,halogen thì chỉ cần thay đúng chân là được,xoay bóng ngược chiều kim đồng hồ,có cái ngàm{cái lẫy}ở đui bóng,bấm xuống,rút bóng cũ ra,gắn bóng mới vào,cho vào ngàm chóa vặn theo chiều kim đồng hồ là xong!

Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
xe bác bóng gì?xenon hay halogen?xenon thì hơi khó một chút,halogen thì chỉ cần thay đúng chân là được,xoay bóng ngược chiều kim đồng hồ,có cái ngàm{cái lẫy}ở đui bóng,bấm xuống,rút bóng cũ ra,gắn bóng mới vào,cho vào ngàm chóa vặn theo chiều kim đồng hồ là xong!
Cám ơn bác. Em tự mò... Loay hoay mãi, cuối cùng dễ ẹc như Bác nói. Bóng halogen ạ. Giờ em cần mua bóng tăng sáng bác biết chỉ giùm

Tập Lái
27/4/15
4
2
4
37
Bác cho em hoi bong den bac mua o đâu? Loại nào? Bao nhieu tiền vay bác? Em moi bị hư ma ko biet sao? Em cam on bac

Hạng D
25/10/20
1.545
14.504
98
56
Bác cho em hoi bong den bac mua o đâu? Loại nào? Bao nhieu tiền vay bác? Em moi bị hư ma ko biet sao? Em cam on bac
lên mạng search ,tùy ý chọn philips hay osram cái nào cũng được,mình thì luôn chọn osram vì hãng nó có mục kiểm tra sản phẩm chính hãng.nếu đúng sp chính hãng thì nó sẽ hiển thị đúng number trên bóng đèn,không đúng seri là hàng fake.[xem mục osram trust],halogen thì không đắt lắm đâu,xenon thì bình quân 3.5tr một cặp,tùy modern

Hạng D
25/10/20
1.545
14.504
98
56
mình thì vào trang hid concept ,đặt hàng,xong ship về,tốn thêm phí nhưng chắc cú hàng xịn.