Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Thay cao su càng A xe Kia Sedona

Tập Lái
12/5/20
15
2
0
phụ tùng KIA rất rẻ, cứ vào hãng nhé bác ! ra ngoài chi ba cái phụ tùng tào lao mà ko rẻ hơn bao nhiu đâu !
Hih e hỏi thử nên thay cao su hay làm cả càng tốt hơn, với phụ tùng hãng cũng tuỳ phần , như cái usb sạc e hư thay ngoài 150k , vào hãng thay lỗ sạc zin 1tr9 , nếu giá ngoài rẻ hơn hãng tí xíu tì e vẫn vô hãng cho chắc

Tập Lái
12/5/20
15
2
0
Bác cứ ra gara uy tín tại địa phương, phụ tùng giờ nhiều không cần lo. Vô đại lý, họ mời mình ly cà phê mà tốn chênh lệch bạc triệu
M cũng xem phụ tùng zin KIA ngoài bán cục cao su cang a 230k

Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Em thấy đồ chính hãng cũng rẻ mà bác, thay trong hãng cho yên tâm. Đã xác định đi xe Hàn để bảo dưỡng rẻ giờ né hãng ra garage ngoài thôi thì mua xe Đức đi bác, xe Đức ra ngoài ko hà.

Tập Lái
12/5/20
15
2
0
Em thấy đồ chính hãng cũng rẻ mà bác, thay trong hãng cho yên tâm. Đã xác định đi xe Hàn để bảo dưỡng rẻ giờ né hãng ra garage ngoài thôi thì mua xe Đức đi bác, xe Đức ra ngoài ko hà.
Bài viết m hỏi k phải né rẻ hay mắc, mà muốn hỏi thay cục cao su thôi ( ngoài ) nếu càng A còn nguyên vẹn, hãng thì thay cả cụm càng .

Hạng B2
11/12/11
255
224
43
Càng A ra ngoài thay. Thay hãng cho nó chém. Mà xe đời mới sao thay sớm thế. Xe Nhật trên 100k km cao su chưa xin nhê

Tập Lái
12/5/20
15
2
0
Càng A ra ngoài thay. Thay hãng cho nó chém. Mà xe đời mới sao thay sớm thế. Xe Nhật trên 100k km cao su chưa xin nhê
E dò hỏi trước ạ , vì bữa khám xe còn kêu e thay cao su chân máy vì răng ( mà đậu vô lăng chưa rung lắc vẫn êm ru ) cao a càng a thì bảo sắp hư nên thay hoặc trước 10k km. E thấy mọi thứ vẫn ổn nên chưa làm món nào hết .

Hạng B2
11/12/11
255
224
43
E dò hỏi trước ạ , vì bữa khám xe còn kêu e thay cao su chân máy vì răng ( mà đậu vô lăng chưa rung lắc vẫn êm ru ) cao a càng a thì bảo sắp hư nên thay hoặc trước 10k km. E thấy mọi thứ vẫn ổn nên chưa làm món nào hết .
Vậy bọn Thaco nó thuốc bác đó. Xe 70km vẫn còn mới đi bình thường thì cứ đi. K cần thay đâu.

• Love
Reactions: Manbien1707
Tập Lái
12/5/20
15
2
0
V

Vào hãng kêu cố vấn gì đó tư vấn bác. Lo gì. Lên đây mà hỏi chắc đến mùa quýt.
Thay lỗ sạc usb 1tr900 ( ra thay ngoài 150k) check nói cao su chân mấy có muốn hư rung ( m cảm nhận thì nguyên vẹn , ngồi trong còn êm vô lăng ko rung lắc ) check cao su càng A có dấu hiệu nứt sắp thay, và thay cả cụm . Em tính sơ sơ combo ấy chắc 10 ~ 15 cũ :") và ko thay gì đi về chỉ chạy êm ru , lên tư vấn để hỏi nên ép cao su lại hay thay cả càng , và đương nhiên thay ngoài nếu giá rẻ hơn 1 nửa và phụ tung zin